Korosho hii ni kwa wanaojua kusoma tu


M

masonya

Senior Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
154
Likes
90
Points
45
M

masonya

Senior Member
Joined Mar 12, 2015
154 90 45
Mkulima akiokota korosho anatenganisha na tunda. Korosho(mbegu)anakusanya kupeleka chama msingi (AMCOS)zinapimwa uzito na kusafirishwa kwenda wilayani kwa mtunza ghala (amedhibitishwa na serikali kipitia bodi inayosimamia waendesha maghala pia bodi ya korosho waanakua na leseni zote pili)mtunza ghala au mwendesha ghala anapokea korosho kitaalam kwa kukagua ubora wa korosho kuzingatia ujuzi wao hapo ndio unapata hiyo inaitwa OUTTURN.mwenye korosho daraja la kwanza au la pili linafahamika hapohapo. Si baada ya kuingia ghalani
Hakuna kitu kama hicho.kusema baada ya miezi tunalipa daraja 2 wakati zilipokelewa na mwendesha ghala ikiwa daraja 1.Yaani no uonevu mkubwa
Sijaelewa wazee naomba kueleweshwa hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,524
Likes
16,213
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,524 16,213 280
Ameiba vipi bro? natamani nijifunze wapi jamaa kaiba?
Kangomba waliwalipa wakulima bei ya chini TUKASEMA WAMEWAIBIA WAKULIMA.

Huyo anayenadi korosho zetu anazinadi kwa bei ya juu kuliko iliyolipwa wakulima wetu.

Hapa maana yake kama kangomba alivyomuibia mkulima ndivyo huyu dalali anatuibia sisi na jeshi letu!
 

Forum statistics

Threads 1,262,068
Members 485,449
Posts 30,112,312