Korosho hii ni kwa wanaojua kusoma tu


T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
716
Likes
364
Points
80
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
716 364 80
Wacha kudanganywa wewe hakuna kilichouzwa hapo

In God we Trust
Serikali ya Tanzania kupitia Bodi ya Taifa ya Nafaka na Mazao Mchanganyiko imesaini mkataba wa mauzo ya korosho ghafi kiasi cha tani laki moja kwa Kampuni ya Kenya ya ENDO Power Solutions kwa malipo ya Shilingi bilioni 418.

Mkurugenzi wa Mkuu wa Bodi ya Taifa ya Nafaka na Mazao Mchanganyiko, Dk Hussein Mansoor(kushoto) na Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya INDO Power Solutions ya nchini Kenya, Brian Mutembei wakibadilishana nyaraka baada ya kutiliana saini mkataba wa mauziano ya korosho ghafi kiasi cha tani laki moja, katika hafla iliyofanyika jijini Arusha Januari 30, mwaka huu

Gazeti la mwananchi na IPP Media wamenadika tarehe 31 Jan 2019
kama unayajua mengine zaidi ya kuuziana korosho nambie
 
M

masonya

Senior Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
154
Likes
90
Points
45
M

masonya

Senior Member
Joined Mar 12, 2015
154 90 45
Mtunza ghala akishapokea korosho ikiwa daraja la kwanza.haiwezekani ubora ukashuka kwa miezi michache .na kama uharibifu ubora umesababishwa na utuzaji kwa mtunza mkulima anapataje hasara?
TUNDURU kuna mwaka korosho ilikaa zaidi ya miezi nane kwenye maghala ya export trading
Na ziliuzwa na ubora uliopokelewa.hapo kuna uonevu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
68,176
Likes
30,809
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
68,176 30,809 280
Ungekuwa kuku hivi tarehe kama hizi wangekuvumilia siku mbili tatu kwa kukuchoma moto mdomo huku wanavuta subira Pasaka ifike.
Umeligundua hilo?

In God we Trust
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
68,176
Likes
30,809
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
68,176 30,809 280
Mtunza ghala akishapokea korosho ikiwa daraja la kwanza.haiwezekani ubora ukashuka kwa miezi michache .na kama uharibifu ubora umesababishwa na utuzaji kwa mtunza mkulima anapataje hasara?
TUNDURU kuna mwaka korosho ilikaa zaidi ya miezi nane kwenye maghala ya export trading
Na ziliuzwa na ubora uliopokelewa.hapo kuna uonevu

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanatufanya hatujui nini maana ya korosho

In God we Trust
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,056
Likes
1,283
Points
280
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,056 1,283 280
Ni majuzi tu tuliambiwa na waziri pale mjengoni kuwa korosho itashuka bei kutoka 3300 hadi 2600 kisa imeshuka ubora lkn sasa someni hapo kwenye tangazo la dalali wetu View attachment 1020041

In God we Trust
Labda grade ilitakiwa kuwa AAAAA ndio bei iwe ile ya awali. Vituko jamani. Hapa tayari watu wamepigwa.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,524
Likes
16,213
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,524 16,213 280
tuliambiwa ni mteja na amepewa bei.... Yeye mnunuzi anazitanga kuziuza kwa faida zaidi ambayo ndio utaratibu wa kawaida wa business
Sasa mbona anatuibia?
Kangomba nao si walifuata principles za biashara unazotuambia leo na mkawataifisha korosho zao?
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
716
Likes
364
Points
80
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
716 364 80
Sasa mbona anatuibia?
Kangomba nao si walifuata principles za biashara unazotuambia leo na mkawataifisha korosho zao?
Ameiba vipi bro? natamani nijifunze wapi jamaa kaiba?
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,783
Likes
8,619
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,783 8,619 280
Eh kumbe ina grade bora kabisa ya AA halafu huku nyumbani serikali yetu yenyewe inatwambia kuwa imeshuka ubora!.
Huu ni uporaji huu!
ule upotoshaji ulifanywa ma waziri makusudi, ila kwa kuwa baba ndo mwizi hawezi kemea

jiwe mwenyewe siku ya kukataa ofa ya majaliwa alisema "korosho inayo limwa Tz n grade A tupu" nilipo sikia waziri akisema eti grade B nkajua watu washa umizwa
 

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086