Korosho hii ni kwa wanaojua kusoma tu


T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
719
Likes
364
Points
80
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
719 364 80
Ni majuzi tu tuliambiwa na waziri pale mjengoni kuwa korosho itashuka bei kutoka 3300 hadi 2600 kisa imeshuka ubora lkn sasa someni hapo kwenye tangazo la dalali wetu View attachment 1020041

In God we Trust
skendo nini hapa? katiba inasema mnunuzi alitakiwa awe na sifa gani?
Oh mnunuzi ana wake wengi..
oh mnunuzi anauza Alibaba
ohh mnunuzi ana uhusiano na shetani
Tulitaka mnunuzi kanunua.. done
Kwa JPM mnalazimisha hadithi nyingi ziwe skendo...... mnapata tabu sana
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
68,178
Likes
30,810
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
68,178 30,810 280
Hakuna kilicho nunuliwa bali huyo aliyetangazwa ni dalali tu wa ccm
skendo nini hapa? katiba inasema mnunuzi alitakiwa awe na sifa gani?
Oh mnunuzi ana wake wengi..
oh mnunuzi anauza Alibaba
ohh mnunuzi ana uhusiano na shetani
Tulitaka mnunuzi kanunua.. done
Kwa JPM mnalazimisha hadithi nyingi ziwe skendo...... mnapata tabu sana
In God we Trust
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
68,178
Likes
30,810
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
68,178 30,810 280
Wewe endelea kuwa mtumwa wa mawazo na jina
skendo nini hapa? katiba inasema mnunuzi alitakiwa awe na sifa gani?
Oh mnunuzi ana wake wengi..
oh mnunuzi anauza Alibaba
ohh mnunuzi ana uhusiano na shetani
Tulitaka mnunuzi kanunua.. done
Kwa JPM mnalazimisha hadithi nyingi ziwe skendo...... mnapata tabu sana
In God we Trust
 
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2017
Messages
719
Likes
364
Points
80
T

Themagufulianz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2017
719 364 80
Hakuna kilicho nunuliwa bali huyo aliyetangazwa ni dalali tu wa ccm

In God we Trust
tuliambiwa ni mteja na amepewa bei.... Yeye mnunuzi anazitanga kuziuza kwa faida zaidi ambayo ndio utaratibu wa kawaida wa business
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
68,178
Likes
30,810
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
68,178 30,810 280
Wacha kudanganywa wewe hakuna kilichouzwa hapo
tuliambiwa ni mteja na amepewa bei.... Yeye mnunuzi anazitanga kuziuza kwa faida zaidi ambayo ndio utaratibu wa kawaida wa business
In God we Trust
 

Forum statistics

Threads 1,262,089
Members 485,449
Posts 30,112,703