Korosho hii ni kwa wanaojua kusoma tu


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
68,176
Likes
30,809
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
68,176 30,809 280
Ni majuzi tu tuliambiwa na waziri pale mjengoni kuwa korosho itashuka bei kutoka 3300 hadi 2600 kisa imeshuka ubora lkn sasa someni hapo kwenye tangazo la dalali wetu
fb_img_1549902486423-jpeg.1020041


In God we Trust
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
68,176
Likes
30,809
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
68,176 30,809 280
Naamini maneno yako maana hadi sasa hana pakushika
No wonder, tumekaa kimya mambo yamesongamana.Ila mjengoni baba mwenye nyumba anajikaza but lesson learned harudii tena.
In God we Trust
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
2,058
Likes
7,054
Points
280
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
2,058 7,054 280
Eh kumbe ina grade bora kabisa ya AA halafu huku nyumbani serikali yetu yenyewe inatwambia kuwa imeshuka ubora!.
Huu ni uporaji huu!
 
M

Maseto

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
812
Likes
95
Points
45
M

Maseto

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
812 95 45
Mleta hoja sijui anataka kusema nini. Afafanue tumsaidie anachotaka
 

Forum statistics

Threads 1,262,068
Members 485,449
Posts 30,112,312