Kontena mbili za meno ya tembo toka Tanzania yakamatwa

  • Thread starter commonmwananchi
  • Start date

commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,413
Likes
657
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,413 657 280
kwa mujibu radio ujerumani,idhaa ya kiswahili leo mchana.vipande mia saba vya meno ya tembo yenye thamani ya USD MILIONI MOJA vimekamatwa nchini malaysia vikiwa katika shehena ya kontena mbili wakati ikiwa njiani toka daresalaam tanzania kupelekwa nchini china.
 
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
130
Likes
8
Points
35
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined Apr 15, 2011
130 8 35
Mama wee na hao wachina kumbe wezi? sasa lilitokaje dar mpaka likamatwe nje ya nchi! haya kikwete juzi tu umesema umechoshwa na wala rusha, hiyo hapo sasa. Tunataka kuona watu wanasimamishwa kazi na kufikishwa mahakamani.
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,077
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,077 280
Hii hatari sasa!! Inawezekana iko kwenye diplomatic agreement kati ya Tz na China. Mwaka jana Hongkong kulikamatwa mzigo kama huo, Vietnam pia. Tunajichimbia kaburi sie wenyewe!
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
si juzi tu hapa kulikamatwa lingine???inakuwaje kila siku meno ya tembo wetu tu ndo yanakamatwa na hawajibishwi mtu jamani??? ulegelege umezidi....aaarrrgghhh
 
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
335
Likes
2
Points
35
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
335 2 35
Nahisi hawa waliohusika watakuwa chambo
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
4,871
Likes
4,274
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
4,871 4,274 280
Duh hadi JK aondoke sitashangaa kusikia tembo na faru wametoweka nchini
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
41
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 41 145
Wachina siyo wanao winda kiharamu Tembo na faru,wao ni wanunuzi.
Waarabu na wahindi ndiyo wanao husika katika uwindaji na usafirishaji,
wakishirijiana na mafisadi walioko serikalini.
 
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Likes
72
Points
45
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 72 45
This is Tz wajameni.
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Mama wee na hao wachina kumbe wezi? sasa lilitokaje dar mpaka likamatwe nje ya nchi! haya kikwete juzi tu umesema umechoshwa na wala rusha, hiyo hapo sasa. Tunataka kuona watu wanasimamishwa kazi na kufikishwa mahakamani.
Unashanga nini? Ikiwa wanauwezo wa kuingiza Ndege na kubeba wanyama hai watashindwa kuchukuwa mizoga? Kwa ujumla dili kama hizo zinachezwa Magogoni kwa Fisadi Papa lenyewe
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,795
Likes
1,679
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,795 1,679 280
Wewe kweli baba sufuri, hivi hapa Tz kuna mchina TANAPa, eaport, bandarini au TRA?, wachina wamepelekewa na ndugu zako.
Mama wee na hao wachina kumbe wezi? sasa lilitokaje dar mpaka likamatwe nje ya nchi! haya kikwete juzi tu umesema umechoshwa na wala rusha, hiyo hapo sasa. Tunataka kuona watu wanasimamishwa kazi na kufikishwa mahakamani.
<br />
<br />
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
utashangaa pamoja na haya yote kukamatwa, hakuna watu wa usalama wa taifa waliowajibishwa

nchi hii sasa imekua kama mandazi tu
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Hivi wale vinyonga wa matombo walokamatwa japan majuzi issue yake imeishia wapi?
 
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
540
Likes
79
Points
45
N

nchasi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
540 79 45
Waliokamata uzeni mpate chochote. Mkileta Tz Msitegemee haki kutendeka, hapa hakuna uwajibikaji, wala uwashilishwaji huyuhuyu mkuu wa kaya mtakayemletea atatafuta wateja tena wale nafuu kuliko hata wa huko. Uzeni mpate mgao wa rasilimali zenu.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Mama wee na hao wachina kumbe wezi? sasa lilitokaje dar mpaka likamatwe nje ya nchi! haya kikwete juzi tu umesema umechoshwa na wala rusha, hiyo hapo sasa. Tunataka kuona watu wanasimamishwa kazi na kufikishwa mahakamani.
Kwa hilo mkuu jk awezifanya kitu cha kuwabisha watu labda kingine
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
Mhhh,

Tz yetu naona kama ina laana,

Kesho sitashangaa kusikia wanasakwa waliotoa taarifa zilizosababishwa mzigo wa vizito kukamatwa!

Hivi jamaa aliyevujisha barua ya Jairo bado yuko salama au walishamkolimba???
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
40
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 40 0
Janaaaaaaa c juz
Mama wee na hao wachina kumbe wezi? sasa lilitokaje dar mpaka likamatwe nje ya nchi! haya kikwete juzi tu umesema umechoshwa na wala rusha, hiyo hapo sasa. Tunataka kuona watu wanasimamishwa kazi na kufikishwa mahakamani.
<br />
<br />
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
4
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 4 135
Mama wee na hao wachina kumbe wezi? sasa lilitokaje dar mpaka likamatwe nje ya nchi! haya kikwete juzi tu umesema umechoshwa na wala rusha, hiyo hapo sasa. Tunataka kuona watu wanasimamishwa kazi na kufikishwa mahakamani.
<br />
<br />
hawez kufanyahvyo kaka.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,476
Likes
2,469
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,476 2,469 280
Hajaongwa simu kweli huyo kiongozi wa wizara?
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,154
Likes
642
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,154 642 280
Wachina siyo wanao winda kiharamu Tembo na faru,wao ni wanunuzi.
Waarabu na wahindi ndiyo wanao husika katika uwindaji na usafirishaji,
wakishirijiana na mafisadi walioko serikalini.
Yes, .. ambao wooote ni wanachama & sponsors wa ccm.
 

Forum statistics

Threads 1,213,857
Members 462,337
Posts 28,492,898