Kongamano la Uhuru UDSM Leo- Live Coverage


M

matasha

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
378
Likes
3
Points
0
Age
44
M

matasha

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
378 3 0
Napenda kuwakumbusha kuwa kutakuwa na kongamano la Uhuru leo pale ukumbi maarufu wa Nkrumah UDSM kuanzia saa saba na nusu. Tutazungumzia rasilimali zetu zinavyoweza kutumika vizuri kwa manufaa ya Watanzania. Karibuni sana. Kama hutaweza kufika basi fuatilia live ITV na Radio One:

Mbali na wasomi waliobobea pia wazungumzaji wengine watakuwa Dr Reginald Mengi, Mnyika na wawakilishi wa vyama vya siasa. Tutawaleta live JF
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Mnafiki DR. Kitila asipewe mc maana ataharibu hali ya hewa, watu wana hamu nae. kumzomea kutokana na kukiri yeye Kitila ndio mhariri na mwandishi wa mpango wa usaliti aka uhaini.

Tupo pamoja!
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Wasomi wasikengeuke lakini! waseme ule ukweli wenyewe wa hali ya tz kwa sasa!
 
M

matasha

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
378
Likes
3
Points
0
Age
44
M

matasha

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
378 3 0
Pia waziri wa nishati na madini atakuwepo
 
washwa washwa

washwa washwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
1,581
Likes
272
Points
180
washwa washwa

washwa washwa

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
1,581 272 180
wasomi ndo wameiharibu hii nchi
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Iwe live kweli, mtuwekee picha na video live.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Pia waziri wa nishati na madini atakuwepo
Usisahau kumuuliza umeme wa gesi ya mtwara tutegemee kuanza kuutumia lini? na je ni lini serikali itaruhusu watu/kampuni binafsi kuzarisha umeme ili tuondokane na ukiritimba wa TANESCO?.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Imekua fasheni haya makongomano sijui kama yana tija
 
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
380
Likes
0
Points
0
Age
38
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
380 0 0
Mnafiki DR. Kitila asipewe mc maana ataharibu hali ya hewa, watu wana hamu nae. kumzomea kutokana na kukiri yeye Kitila ndio mhariri na mwandishi wa mpango wa usaliti aka uhaini.

Tupo pamoja!
Acha kutumika dogo hueleweki mara watu wanahamu naye mara wasimpe mic.Uhaini?tokea lini cdm ni serikali namshangaa sana lissu hajui maana ya uhaini
 
C

CHIGANGA

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
611
Likes
1
Points
0
C

CHIGANGA

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
611 1 0
Unayemuita dr.kitilya mnafiki,una tope kichwani,endelea kufanya siasa za kushikiwa
 

Forum statistics

Threads 1,250,723
Members 481,468
Posts 29,743,371