Kongamano la katiba mpya Tanzania 2011 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongamano la katiba mpya Tanzania 2011

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Prophet, Jan 6, 2011.

  1. Prophet

    Prophet JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 236
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]JUMUIYA YA WANATAALUMA CHUO KIKUU CHA
    DAR ES SALAAM ([/FONT]
    [FONT=&quot]UDASA[/FONT][FONT=&quot]) [/FONT]
    [FONT=&quot]
    inawaletea: [/FONT]​

    [FONT=&quot]KONGAMANO LA KATIBA

    [/FONT]
    [FONT=&quot]MADA KUU: [/FONT]​

    [FONT=&quot]MCHAKATO NA MAUDHUI YA KATIBA MPYA
    [/FONT]
    [FONT=&quot]
    WAZUNGUMZAJI WAKUU: [/FONT]​
    [FONT=&quot]
    1. [/FONT][FONT=&quot]PROFESA ISSA SHIVJI
    [/FONT]
    [FONT=&quot]2. [/FONT][FONT=&quot]NDG JENERALI ULIMWENGU[/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]
    TAREHE: JUMAMOSI, 15 JANUARI 2011
    UKUMBI: [/FONT][FONT=&quot]NKRUMAH, CHUO KIKUU CHA DSM
    [/FONT]
    [FONT=&quot]MUDA: SAA 4:00 ASUBUHI HADI SAA 8:00 MCHANA

    WOTE MNAKARIBISHWA [/FONT]​
     
  2. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kutakuwa na kiingilio au ni bure. Utaratibu ukoje aisee
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,672
    Likes Received: 3,557
    Trophy Points: 280
    Watakuja usalama wengi sana mamluki kuja kudodosa kinachoongelewa...hapo ndipo pazuri sana maana feedback itafika kama ilivyo labda itasaidiaa uchemfu wake wa kulazimisha kuunda tume badala kongamano la kitaifa la katiba!!!
     
Loading...