Komu aliuza ushindi wa Chadema Moshi Vijijini


Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Kuna mazungumzo hapa moshi vijijini kwamba mawakala wa chadema wanaamini kwamba mgombea wao ndugu Komu aliuza ushindi wa chadema akidhani ulikuwa ushindi wake. Mawakala wote wanadai Komu aliongoza katika vituo vyote na wananchi walipigana kufa na kupona. Wanajilaumu kutokumlinda mgombea wao. Wamevunjika moyo sana. Ni usaliti unaokatisha wananchi tamaa
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Nafikiri siku za usoni mgombea mwanamke wa Chadema asiwemo kwenye orodha ya viti maalum. Pia sheria za uchaguzi zioneshe wazi kuwa jina likiwa kwenye viti maalum basi kwenye majimbo lisiwemo na kinyume chake kwa vyama vyote nchini.
 
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
1,856
Likes
1,923
Points
280
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
1,856 1,923 280
Mkuu sioni sababu ya kumtuhumu mtu bila kuwa na solid evidence. Watuambie ni vituo gani Komu alishinda
kwa kura ngapi na ni wapi Dr Chami alishinda/alishindwa tukiweza kupata hiyo idadi tumuiplicate.

Vinginevyo tutakuwa tunamtuhumu bure Komu. Itafurahishwa pia kupata udhibitisho kutoka kwenye chama
kama wanazo speculation zozote
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Mkuu sioni sababu ya kumtuhumu mtu bila kuwa na solid evidence.
I like this ukweli lazima tukitoa tuhuma lazima tupate ushahidi ili kujua ni wapi mgombea alituangusha
wana jf tubadilike
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Hamjui kilichoshindaniwa Moshi vijijini, hakukuwa na suala la CHADEMA na CCM, suala lilikuwa jingine tofauti kabisa.
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Kama kuna uashahidi Chadema mchukue hatua ipasayo.
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Nafikiri siku za usoni mgombea mwanamke wa Chadema asiwemo kwenye orodha ya viti maalum. Pia sheria za uchaguzi zioneshe wazi kuwa jina likiwa kwenye viti maalum basi kwenye majimbo lisiwemo na kinyume chake kwa vyama vyote nchini.
Ndugu Mwanamayu angalia bandiko lako vizuri,Habari uliyoandika hapa haina ukweli,ama umeandika kwa bahati mbaya au umeandika kwa makusudi kuwapotosha wasomaji.Aliyegombea Ubunge Moshi Vijijini si Mwanamke.Anthony Calist Komu,ni Mwanaume pia ndiye Mkurugenzi wa Fedha wa Chadema na ndiye aliyegombea Ubunge Moshi Vijijini ,na alishindwa na Dr.Cyril Chami wa CCM.Katika maandiko yako labda umemchanganya Anthony na Anna Maulidah Komu ambaye aligombea Ubunge kwa Tiketi ya Chadema ktk Jimbo la Kigamboni,ambako Mgombea wa CCM Dr.Faustine Ndugulile alishinda.Fanya uhakiki vizuri wa vyanzo vyako vya habari zako kabla ya kutoa shutuma.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Kuna mazungumzo hapa moshi vijijini kwamba mawakala wa chadema wanaamini kwamba mgombea wao ndugu Komu aliuza ushindi wa chadema akidhani ulikuwa ushindi wake. Mawakala wote wanadai Komu aliongoza katika vituo vyote na wananchi walipigana kufa na kupona. Wanajilaumu kutokumlinda mgombea wao. Wamevunjika moyo sana. Ni usaliti unaokatisha wananchi tamaa
Source yako?

Evidence? La sivyo hapa si mahali pa majungu!!
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Mkuu Kithuku, kumbe nini hicho cha sirini ambacho kiligombewa nasi hatukijui? Tujuze mkulu, tafadhali
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
A good case of political anthropology. Kama kuna anayependa hii fani akienda uchagani atapata data hadi atafurahi mwenyewe.
mbona mimi niko uchagani na sielewi inachoongea? kwa nini usisema?
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Source yako?

Evidence? La sivyo hapa si mahali pa majungu!!
nilichelewa sana kuanzisha hii thread kwa sababu nilidhani ningeweza kupata data. watu walianza kulalamika kidogo kidogo. sasa hivi ni gumzo kila kona moshi vijijjini kwamba Komu aliuza nguvu za wananchi. mawakala 20 ambao nimeongea nao idadi ya kura waliyonayo inaonesha Komu kuongoza kwa zaidi ya kura 2000. lakini hii siyo sababu ya kusema kwamba alishinda, isipokuwa mawakala hao waliwasiliana na wenzao pia na wengi wanashangaa Chami alipata ushindi vituo gani.

chadema moshi vijijini watoe edadi ya kura katika kila kituo cha kupigia kura walizopokea kutoka kwa mawakala. kwa kuwa mawakala wanafahamiana na wanatumia simu, itakuwa rahisi kila wakala kuhakiki kama idadi ya kura zilizotolewa na Ofisi ya Chadema ndizo wakala huyo alizituma alizozituma. Hii itasaidia kurudisha imani kwa wananchi ambao sasa wanaamini wamedhulumiwa.

Hata baba yangu mwenye miaka 70 haamini kama Chami alishinda kwa idadi ya kura
 
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
Ilshasemwa humu kuna ubaguzi wa grade za uchaga huko kwenu, kuna mchaga wa uru na mchaga mkibosho, ni sawa na kwetu kule ukiwa mpogoro wa ulanga mashariki wewe ndie genuine(mvigoi) na ukiwa magharib unaitwa wa kuchonga (vidabaga)!!!!!!

Hahahaaaaaaaa kazi ipo acha julius kambarage nyerere apumzike kwa amani maana alijua tanganyika na unguja ndani na nje na maono yalimuonyesha kinachofuatia!!!!!!!!

Sasa iko haja ya kuwaangalia watu wa makabila tofauti na mikoa wanayotafutia mamlaka za kisiasa ili tujue kama ni genuine huko kwao au wa kuchonga?? Maana hilo liko kagera, mwanza ,musoma,moro, iringa, mby na n.k

mungu ibariki tanzania
 
Madabwada

Madabwada

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2009
Messages
537
Likes
13
Points
35
Madabwada

Madabwada

JF-Expert Member
Joined May 8, 2009
537 13 35
Ilshasemwa humu kuna ubaguzi wa grade za uchaga huko kwenu, kuna mchaga wa uru na mchaga mkibosho, ni sawa na kwetu kule ukiwa mpogoro wa ulanga mashariki wewe ndie genuine(mvigoi) na ukiwa magharib unaitwa wa kuchonga (vidabaga)!!!!!!

Hahahaaaaaaaa kazi ipo acha julius kambarage nyerere apumzike kwa amani maana alijua tanganyika na unguja ndani na nje na maono yalimuonyesha kinachofuatia!!!!!!!!

Sasa iko haja ya kuwaangalia watu wa makabila tofauti na mikoa wanayotafutia mamlaka za kisiasa ili tujue kama ni genuine huko kwao au wa kuchonga?? Maana hilo liko kagera, mwanza ,musoma,moro, iringa, mby na n.k

mungu ibariki tanzania
ha ha ha hahh shikambaku FDR, umenikumbusha mbali sana!!
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Ndugu Mwanamayu angalia bandiko lako vizuri,Habari uliyoandika hapa haina ukweli,ama umeandika kwa bahati mbaya au umeandika kwa makusudi kuwapotosha wasomaji.Aliyegombea Ubunge Moshi Vijijini si Mwanamke.Anthony Calist Komu,ni Mwanaume pia ndiye Mkurugenzi wa Fedha wa Chadema na ndiye aliyegombea Ubunge Moshi Vijijini ,na alishindwa na Dr.Cyril Chami wa CCM.Katika maandiko yako labda umemchanganya Anthony na Anna Maulidah Komu ambaye aligombea Ubunge kwa Tiketi ya Chadema ktk Jimbo la Kigamboni,ambako Mgombea wa CCM Dr.Faustine Ndugulile alishinda.Fanya uhakiki vizuri wa vyanzo vyako vya habari zako kabla ya kutoa shutuma.
safi sana, mpashe huyo
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Nafikiri siku za usoni mgombea mwanamke wa Chadema asiwemo kwenye orodha ya viti maalum. Pia sheria za uchaguzi zioneshe wazi kuwa jina likiwa kwenye viti maalum basi kwenye majimbo lisiwemo na kinyume chake kwa vyama vyote nchini.
Mkuu hapo kwenye RED, fanya homework yako vzr. Huyo Komu mwanamke aligombea Kigamboni.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Jamani hili kwa Komu linawezekana kabisa msibishe sana,ila data muhimu sana
 

Forum statistics

Threads 1,235,738
Members 474,742
Posts 29,233,162