Kombe la Mataifa ya Africa (AFCON) kutofanyikia tena Cameroon kufuatia tishio la ugaidi

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
14,153
2,000
Umesahau Kenya kwamba wanasumbuliwa na Al-shaabab mara kwa mara tena wao hupigwa vibaya mno na wanapenda kupiga makundi ya watu.

Kwa Africa mashariki tusahau kabisa habari za mashindano kuja kwetu.Bongo viwanja havitoshi
Huna uzalendo! Kuna CCM Kirumba, CCM Kambarage, CCM Nyerere, CCM Kawawa, CCM Sheikh Amri Abeid Karume, CCM Samora, CCM Ali Hassan Mwinyi, CCM Kaitaba, CCM Jamhuri na ccm nyingine nimezisahau. Yaani hivyo vyote havitoshi? Be patriotic brother. Penda nchi yako, unga mkono Juhudi.
 

Hajto

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
4,326
2,000
Hiyo Afcon mtachezea kiwanja cha Majimaji?
Taifa vipo viwanja viwili,Chamazi kimoja,kingine kile cha Kagera,Nyamagana kimoja jumla vipo vitano,Kwa michuano kama hii inachezeka kabisa ila kwa vile hatupo kwenye ramani ya kisoka Tanzania basi inakuwa ngumu kupata
 

pye Chang shen

JF-Expert Member
Jul 11, 2016
7,310
2,000
Bora fainali zikachezewe china basi
Yaani huu ujinga wa matumizi mabaya ya madaraka hautakaa uishe wewe miezi Saba bado unasema hakuna usalama ulijuaje kuwa next 6 months watakua vipi zsfh/*'"
 

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Jul 31, 2015
4,930
2,000
Acha utani Mkuu Uwanja wa Mandela unatofauti gani na Viwanja kama Lake Tanganyika Kigoma,ule wa Katavi Mpanda, na hata ule Jamhuri Morogoro?
Wewe viwanja huvijui kabisa. Katavi mpanda uwanja wao naujua vyema wala huhitaji kuingia ndani ili kuona mpira.
Uwanja wa sumbawanga hata uwanja wa mbeya sokoine haufui dafu.
Waulize waliopo swanga hata sasa wakusaidie. Wa kigoma siujui.
 

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
11,605
2,000
Hao lazima wangeshindwa tu. Huwezi kuwa mwenyeji wa michuano mikubwa katikati ya mgogoro wa kisiasa na kijeshi isiyo na ufumbuzi.
 

BlackPanther

JF-Expert Member
Nov 25, 2015
7,929
2,000
Kwa afrika, Morocco panawafaa sana...tena kuna amani na pazuri zaidi ya nchi yeyote.
 

nkuwi

JF-Expert Member
Feb 11, 2013
4,121
2,000
Tz tuna viwanja vichache sana. Viwanja bora tz ni vinne au vitano ukijumlisha na ule wa mandela rukwa ukiboreshwa uko safi.
Kenya alshabab hakufai kabisa. Haya makundi ya kiislam ni taabu sana.
Rukwa??? Are you serious??? Upelelezi AFCON Rukwa??
 

Mgwisha

Member
Jul 23, 2012
23
45
Hii bila ubishi TFF watupe karata kigezo ni usalama na amani nasi ndo chimbuko la hiyo bidhaa hebu jaribuni watanzania tfarijike watutoe kwa vigezo vya viwango.
 

bagi

JF-Expert Member
Nov 7, 2011
1,161
2,000
Kama vp Tz to host viwanja vipo vya CCM
Taifa kubwa na ndogo,Chamazi,Kirumba , Zanzibar
 

Mgwisha

Member
Jul 23, 2012
23
45
Kama vp Tz to host viwanja vipo vya CCM
Taifa kubwa na ndogo,Chamazi,Kirumba , Zanzibar
Labda tuambiwe sifa za kuhost michuano hiyo ni zipi suala la viwanja hapa kwetu sioni kama ni shida sana tusaidieni sifa nyingine tuzijue.
 

ikhatibu

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
2,277
2,000
Labda tuambiwe sifa za kuhost michuano hiyo ni zipi suala la viwanja hapa kwetu sioni kama ni shida sana tusaidieni sifa nyingine tuzijue.
kuna mwaka nilisoma sehemu. sikumbuki vizuri. ili uweze kuandaa hayo mashindano , kiwanja hakitakiwi kiwe na nyasi bandia
 

Karne

JF-Expert Member
Jun 13, 2016
5,051
2,000
Sababu ya kuhamisha mashindano imewapa nguvu zaidi Boko Haram!!
 

Dalmine

JF-Expert Member
Sep 8, 2016
5,604
2,000
Walijuwa watatolewa mapema na akina morocco na Tunisia ndo mana kajitoa mara oh magaidi, hawana lolote nyanya hao
 

Rutagwerera Sr

JF-Expert Member
Dec 21, 2011
2,492
2,000
Huna uzalendo! Kuna CCM Kirumba, CCM Kambarage, CCM Nyerere, CCM Kawawa, CCM Sheikh Amri Abeid Karume, CCM Samora, CCM Ali Hassan Mwinyi, CCM Kaitaba, CCM Jamhuri na ccm nyingine nimezisahau. Yaani hivyo vyote havitoshi? Be patriotic brother. Penda nchi yako, unga mkono Juhudi.
Nimecheka sana mpaka nimejibamiza. Mkuu nilipe hela fidia sio kwa kunichekesha hivi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom