Kombe la FA: Chelsea Fc Vs Liverpool Fc! Mechi hii itapigwa saa 7:15PM. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kombe la FA: Chelsea Fc Vs Liverpool Fc! Mechi hii itapigwa saa 7:15PM.

Discussion in 'Sports' started by LiverpoolFC, May 5, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wadau wenzangu wa Club naombeni maoni yenu kuhusu mechi tajwa hapo juu.

    Kwani Mi binafsi ninaweza kusema ya kwmb mechi itakuwa nzuri sana,ila natarajia Liverpool Fc kuibuka washindi na si chini ya mabao mawili.

    Kwa kifupi ktk historia ya L'pool Fc ni kwamba ni kawaida yao ya kwmb mara wafikapo fainali ya kombe lolote hawanaga cha salia mtume ni lazima wabebe kilichoko mbele yao. Ni mara chache sana wamefika fainali yoyote na wakatoka kapa.

    Nategemea mpira wa leo utakuwa mzuri sana na wenye matumaini kwa Wadau wote wa Club yetu!

    Naombeni wadau wa soccer tusikose kwenye luninga lengwa saa moja na robo ya jioni kwa saa Afrika Mashariki.

    You will never walk alone!!!!
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo wale wahunì wa darajani pamoja na gaffer wao wanapenda sana kupaki mabehewa ya tren langoni kwao. Inaweza isiwe mechi ya kuvutia sana, tusubiri tuone. YNWA.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Kamanda! Hebu tusubirie hii half time na bila shaka tunaweza pata mabadiliko mazuri!
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    boring final so far. Liva seemingly passing the ball on their own half brilliantly as though they are not behind by a goal.
    Dk 45, one min added Liva 0 Chelc 1
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Half time now, same score
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,985
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mtazamo wangu wa haraka haraka kwa uzoefu wa kufuatilia timu hizi,mpk kufikia dakika ya 65 ama kbl hakika ngoma itasomeka hv 1-1.
     
  7. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sea atachukua ubingwa
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaahaa chelsea bhana weee acha tu
     
  9. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Liva 0 chelc 2, by drogba........dk 52
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    liverpool wachumba tu lazima watutengee maji bafuni
     
  11. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,119
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kazi mnayo leo mpaka sasa maji yamezidi unga.
     
  12. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii ndoo muhimu sana kuichukua maana Bayern wanaweza kaza waichukue ile nyingine maana ndoo ya ligi yao wameshaikosa!!
    Chelsea go go go gooooo!!
     
  13. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    liva 1 chlc 2 carrol dk 64
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Goooooo
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Aaaah nini tena hapa jamani????
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Chelsea wanaboa sana,

    Wanashindwa kuzuia mashambulizi na ni hatari sana kwao.
     
  17. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,864
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    jaman goli c goli?
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Aaaah nini tena pale? aaahhhh
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    siyo goli
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Pole kamanda,

    Chelsea ndiyo washindi!!
     
Loading...