Kofia zaidi ya 2 za uongozi.


twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,645
Likes
2,024
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,645 2,024 280
Ndugu zangu baada ya Rais Kikwete kuteua ma-RC kumekuwepo mjadala wa kofia 2 za uongozi wakati kuna vijana wengi hawana kazi na wamemaliza vyuo vikuu.Hivi kwanini lawama hizi zielekezwe kwa viongozi wa serikali pekee wakati wapo hata wanasiasa wengine wamejilimkizia vyeo?.Nitachukua case study 1 tu ya MBOWE.Huyu ni 1.kiongozi wa familia yake na anayomajukum mengi tu ya kifamilia 2.mwenyekiti wa CDM 3.Mbunge wa jimbo la HAI 4.Kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni 5.Mfanyabiashara mkubwa n.k.WANASIASA WA NAMNA HII WANAOKOSOA UTEUZI WA RC WAKATI HUOHUO NI MBUNGE WANATUKEJELI NA KUTUDHIHAKI WATANZANIA.MFANO WA KUTOPOKEA POSHO TULIUONA INGAWA BAADAYE TULIGUNDUA WANANCHI TULIPIGWA CHANGA LA MACHO.HAYA NA HILI TOA MFANO KWA KUBAKI NA KOFIA 1 YA UONGOZI NDO TUTAWAAMINI.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,645
Likes
2,024
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,645 2,024 280
Hadi leo bado ni Mwenyekiti wa Chama aisee.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,105
Likes
7,437
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,105 7,437 280
Sijaelewa
 

Forum statistics

Threads 1,237,729
Members 475,675
Posts 29,298,849