Kofia Kwa Katibu Mkuu wa Stand United (zamani KM YANGA)


lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
Hata hujaeleweka mkuu ndio maana uzi hauchangiwi.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,742
Likes
1,430
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,742 1,430 280
mmmhhhhhhhhhhhh.....................
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,215
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,215 280
Ukiona hujaelewa,fahamu haikuhusu
you said it.......huyu jamaa alikua katibu mkuu yanga na sasa stand united ila uyanga bado anao ukiangalia kofia ya kijani na njano hapo ofisini na hii ina tafsiri pana sana kisoka na hasa mustakabali wa stand yenyewe na tuna mifano mingi tu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,215
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,215 280
Hata hujaeleweka mkuu ndio maana uzi hauchangiwi.
huyu jamaa alikua katibu mkuu yanga na sasa stand united ila uyanga bado anao ukiangalia kofia ya kijani na njano hapo ofisini na hii ina tafsiri pana sana kisoka na hasa mustakabali wa stand yenyewe na tuna mifano mingi tu
 
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2016
Messages
995
Likes
870
Points
180
Age
118
lil wayne

lil wayne

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2016
995 870 180
huyu jamaa alikua katibu mkuu yanga na sasa stand united ila uyanga bado anao ukiangalia kofia ya kijani na njano hapo ofisini na hii ina tafsiri pana sana kisoka na hasa mustakabali wa stand yenyewe na tuna mifano mingi tu
Mbona kofia ni ya Chama cha Mapinduzi? Kama sikosei naona kofia nyekundu pia....
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,308
Likes
3,490
Points
280
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,308 3,490 280
you said it.......huyu jamaa alikua katibu mkuu yanga na sasa stand united ila uyanga bado anao ukiangalia kofia ya kijani na njano hapo ofisini na hii ina tafsiri pana sana kisoka na hasa mustakabali wa stand yenyewe na tuna mifano mingi tu
Mbona kuna kofia nyeupe na nyekundu pia !!!??? Au una colour blindness....
 

Forum statistics

Threads 1,235,572
Members 474,641
Posts 29,227,477