KODI ZENU kazini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KODI ZENU kazini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Oct 4, 2007.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,571
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 0
    wasting tax payers money

    hivi hawana shughuli za kufanya hawa au ndio strategy mpya za wizara ya mambo ya ndani?




    [​IMG]
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,285
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,993
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ni sehemu ya kazi yao, wamegeuzwa kuwa viburudisho vya kina EL na mkuu wa kaya kwenye majukwaa.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,571
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    To be continued...
     
  5. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2007
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,274
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    now tumefikia kuadimisha week ya wanyama...zitakuja tungwa maadimisho hadi tuchoke..si kuna fweza kutoka kwa wananchi?bado zije fikia week ya kuku,week ya twigaz,temboz,ng'ombe etc....halafu zije sikukuuu za magonjwa mbali mbali eg mafua,kichwa etc na bado kuna ma t-shirt yatakua yanachapishwa na khangaz for the sare thing
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,756
    Likes Received: 16,391
    Trophy Points: 280
    misuse ya kodi zetu
     
Loading...