Kodi kwanza ndio ulalamike


O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Wakuu heshima zenu,
Nimekuwa nikifatilia sehemu mbalimbali kuhusu watu kulalamika maisha magumu, serikali kubana hela, na mzunguko wa hela kuwa mdogo. Ila nilichojifunza wengi wa walalamikaji hawachangii hata senti kwenye pato la taifa kwa kulipa kodi. Nimegundua wengi ni misheni town halafu mtu analalamika. Hivi kweli serikali ihangaike kukusanya hicho hicho kidogo, halafu unataka kisitumike sehemu sahihi NEVER. Pigeni kazi halali na mjifunze kulipa kodi ndio muilalamikie serikali.

Ni mtazamo tu, msijenge chuki

Mpenda maendeleo
Engineer(Mbunge mtarajiwa)
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,055
Likes
1,247
Points
280
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,055 1,247 280
Neno zuri hunenwa na mja mwema!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,463