Klabu ya simba msiipokee mil.50 za Kessy, pelekeni suala lenu FIFA


M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Viongozi wa Klabu ya Simba nawaomba mzingatie Ushauri uliotolewa Na Mwenyekiti Mstaafu wa Simba Alhaj Rage Juu ya kupeleka suala la Klabu 6a Yanga wa Kimataifa ya kusafiri , kumchezesha mchezaji halali aliye ndani ya mkataba Hassan Kessy kinyume Na Sheria za Fifa.

Ushahidi wa TFF ndio utakaotumika.Sh.milioni 50 Simba mnazo Na Kwa Maelezo ya Alhaji Rage faini hiyo in ndogo hivyo hampaswi kuichukua.Pia kumbukeni hao Yanga wamekuwa wanawachezea rafu katika usajili wenu wamekuwa wanawarubuni wachezaji wenu hivyo wakati umefika wa kuwafundisha Sheria za sika.

Nilitegemea TFF pamoja Na hukumu ya Kessy ingekwenda mbali zaidi kujiuliza Je Yanga wakati inamchezesha Kessy alikuwa in mchezaji wa Simba au wa Yanga? Kama wa Simba adhabu yake nini? Lakini TFF imenyamaza.
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,742
Likes
3,544
Points
280
Age
26
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,742 3,544 280
We jamaa bhana...
Tatizo umeongozwa na mawazo ya Rage kuleta uzi bila kuyatafakari.
.. Kwanza kesi ikienda FIFA hata hizo 50 hampati .
Najua hujui kilichokuwa nyuma ya pazia mpaka TFF ikafikia maamzi hayo.
Najua leo mapumziko, pengine bado umelala na uko ndotoni
 
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
We we ndio uko ndotoni mpira una Sheria zake MKUU huwezi kuongea Na mchezaji masuala ya usajili wakati yuko kwenye mkataba timu ikimfungia mchezaji wake sio mnakurupuka kumsajili wa kimataifa bwana mbumbumbu
 
Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2008
Messages
927
Likes
214
Points
60
Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2008
927 214 60
Wamezungumza nae akiwa kabakiza muda gani kwenye mkataba wake?hapo ndio pa kuanzia. .....akiwa kabakiza na season moja basi anakuwa huru kuununua mkataba wake uliobaki au kuanza mazungumzo na club inayomtaka
 
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
5,121
Likes
9,894
Points
280
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
5,121 9,894 280
We jamaa bhana...
Tatizo umeongozwa na mawazo ya Rage kuleta uzi bila kuyatafakari.
.. Kwanza kesi ikienda FIFA hata hizo 50 hampati .
Najua hujui kilichokuwa nyuma ya pazia mpaka TFF ikafikia maamzi hayo.
Najua leo mapumziko, pengine bado umelala na uko ndotoni
Umesahau kwanini rage aliwaita mbumbumbu.

 
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
573
Likes
412
Points
80
Age
49
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
573 412 80
Na njaa walokua nayo lazima wachukue hiyo 50
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,742
Likes
3,544
Points
280
Age
26
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,742 3,544 280
We we ndio uko ndotoni mpira una Sheria zake MKUU huwezi kuongea Na mchezaji masuala ya usajili wakati yuko kwenye mkataba timu ikimfungia mchezaji wake sio mnakurupuka kumsajili wa kimataifa bwana mbumbumbu
Haya bhana... Kumbuka mambo mengi kuhusu Yanga Rage huwa hatoboi..
Mojawapo ni suala Twite...
Pia kumbuka TFF mara nyingi hutoa maamzi ili kukomoa au kukwepa lawama au kutetea maslahi yao..
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,470
Likes
54,057
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,470 54,057 280
Ni kweli ni wakati umefika sasa ili tuheshimiane

Waende Fifa wamecheza rafu nyingi sana Mkodisho FC
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,479
Likes
6,785
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,479 6,785 280
watever the case....waende mbele tu..Sheria zikatasfiriwe vizuri
 
moniccca

moniccca

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2015
Messages
2,297
Likes
3,136
Points
280
moniccca

moniccca

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2015
2,297 3,136 280
Mleta mada hujui kuwa TFF ndiye anaye wakilisha FIFA? Bila shaka umekurupuka na Rage wako!

Yanga itabaki kuwa yanga tu! Kama unabisha washawishi hao wamatopeni wenzio waende huko FIFA unapotaka kukimbilia! Hata 3ml hamtapata.

Kweli kukaa sana kwenye matope panageuza akili kuwa za matope pia.
 
ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
779
Likes
250
Points
80
ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
779 250 80
Nahisi harufu ya woga kwa mbumbumbu f.c, hakuna namna, ili mbumbumbu f.c watwae ubingwa ni lazima yanga tulimwe point!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,373
Likes
1,849
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,373 1,849 280
Hamna kitu hapo. Hao hao TFF ndio waliompitisha. Kama alikuwa na mkataba wangemkatalia usajili.
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
467
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 467 180
Nahisi harufu ya woga kwa mbumbumbu f.c, hakuna namna, ili mbumbumbu f.c watwae ubingwa ni lazima yanga tulimwe point!
Hakuna hata point moja itakayopokwa kutoka Yanga. Kosa la Yanga ni kumsajili kabla ya mkataba wake kuisha mikia fc, kipindi anacheza Yanga hakuwa na mkataba kabisa na mikia fc ndiyo maana TFF ilimuidhinisha kucheza Yanga kwa maelekezo kuwa suala la usajili wake ni issue ya madai ambayo haiwezi kumzuia kucheza mpira.

Tunatambua mikia fc wanayo hamu ya kupindukia kuchukua ubingwa wa Bara na Yanga ndiyo kikwazo kwao, tunaamini TFF ikitangaza kuipoka Yanga pointi zote za mechi alizocheza Kessy, watachekelea sana wala hawatahitaji hata hiyo Shilingi Milioni Hamsini.;):D;):D

Mikia fc wawe wanajiongeza angalau kidogo tu ili kuyaelewa haya mambo.
 

Forum statistics

Threads 1,274,093
Members 490,586
Posts 30,500,767