Klabu ya mpira azam kumbe kumekucha wanayo mabasi mazuri hongera

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,320
2,000








CHOO CHA KUSHUSHA HAJA KUBWA HICHO HAKUNA KUCHIMBA DAWA PORINI UNASHUSHA HAPO HAPO MZIGO.
 

sunna

JF-Expert Member
Jun 12, 2013
533
195
Isije ikawa wachezaji azam ni punda wa madawa mkadhani juice na bidhaa za azam tafakari
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
6,949
2,000
Yeah,wana kilakitu kinachopaswa kwa wachezaji.
Wadhihirishe uwanjani Tanzania na nje ya mipaka yetu kwa kusakata kabumbu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom