Klabu Bingwa Afrika, Uwanja wa Taifa-Dar: Simba SC yairarua JS Saoura bila huruma goli 3-0


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,222
Likes
23,691
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,222 23,691 280
FULL-TIME: Simba SC 3 - 0 JS Saoura

1-jpg.992616
Klabu ya soka ya Tanzania Simba SC imemenyana na klabu ya JS Saoura ya Algeria katika michuano Klabu Bingwa Afrika ikiwa ni mchezo kundi D

UPDATES:

1-jpg.992556
SUB ZA SIMBA: Meddie Kagere, Rashid Mtabwigwa, Deogratias Munish, Saidi Juma, Shiza Kichuya, Haruna Niyonzima

Kosi la wauaji
====

Dakika ya 37: Nahodha wa Simba John Bocco yuko nje baada ya kupata majeraha, nafasi yake ikichukuliwa na Meddie Kagere.

Dakika ya 45+3: Goooooooooooooaaaaaaaaaaal
Emmanuel Okwi anapokea pasi safi kutoka kwa Clatous Chama, anatishia anafinya kisha apiga shuti kwa mguu wa kushoto na kuiweka Simba mbele

HALF-TIME
1-jpg.992544

Dakika ya 52: Goooooooooooooooooooaaaaaaaaaallll
Meddie Kagere anaiandikia Simba goli la pili akipokea pasi safi kutoka kwa Emmanuel Okwi

Dakika ya 67: Goooooooooooooooooaaaaaaaaal
Ni Meddie Kagere kwa mara nyingine tena akipokea tena pasi kutoka kwa Emmanuel Okwi. Walinzi walidhani Kagere ameotea, akatoka akanyanyua mpira kipa akishangaa tu

Dakika ya 87: Emmanuel Okwi anatoka anaingia Shiza Kichuya

FULL-TIME
1-jpg.992596
 
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
398
Likes
269
Points
80
Age
49
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
398 269 80
View attachment 992342
Africa Mashariki na Kati nzima inajua,mwakilishi wao pekee atakipiga na JS Saoura katika ligi ya Mabingwa,Uwanja wa Taifa kwa Mchina.

Tutakuletea updates zote za kandanda safi la Mnyama timu tishio katika kundi D.

Usiondoke
Sema mliokuwa Dar kwa Sasa wanatuangusha Hawa tulitakiwa tuanze kuwazomea pindi wanashuka tuu uwanja wa ndege na kuonyesha tunawachinja na wakikutana na jezi za Simba tuu...Kama wao wanavyotufanyiaga tukienda kwao ila sisi tunawapokea Kama Bibi harusi vile

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,215
Likes
7,519
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,215 7,519 280
Sema mliokuwa Dar kwa Sasa wanatuangusha Hawa tulitakiwa tuanze kuwazomea pindi wanashuka tuu uwanja wa ndege na kuonyesha tunawachinja na wakikutana na jezi za Simba tuu...Kama wao wanavyotufanyiaga tukienda kwao ila sisi tunawapokea Kama Bibi harusi vile

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, kuwazomea toka Airport ili iweje?
Simba pia itaenda kwao ukumbuke. Wakazomewe toka Airport?
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
7,738
Likes
13,428
Points
280
Age
25
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
7,738 13,428 280
Sema mliokuwa Dar kwa Sasa wanatuangusha Hawa tulitakiwa tuanze kuwazomea pindi wanashuka tuu uwanja wa ndege na kuonyesha tunawachinja na wakikutana na jezi za Simba tuu...Kama wao wanavyotufanyiaga tukienda kwao ila sisi tunawapokea Kama Bibi harusi vile

Sent using Jamii Forums mobile app
kwahiyo ukaona hiyo ndo njia ya ushindi??
 
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
398
Likes
269
Points
80
Age
49
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
398 269 80
Mkuu, kuwazomea toka Airport ili iweje?
Simba pia itaenda kwao ukumbuke. Wakazomewe toka Airport?
Ndo waarabu walivyo timu za Tanzania tuu ndo tunawaachiaga wao kwao lazima wakuletee figisu tuu haijarishi we kwenu kama haukuwaletea figisu au laa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2016
Messages
398
Likes
269
Points
80
Age
49
magagafu

magagafu

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2016
398 269 80
kwahiyo ukaona hiyo ndo njia ya ushindi??
Ndio kazi ya shabiki hiyo maana shabiki ni mchezaji wa 12... wachezaji wanaakikisha ushindi ndani ya uwanja Mashabiki nje ya uwanja....nenda Africa kaskazini uone vitimbwi mafataki yatachomwa uwanjani tochi zitamulikwa golini kwa kipa wa timu pinzani yani vituko tupu hiyo ndio kazi ya mashabiki kama mchezaji wa 12

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,317
Likes
10,154
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,317 10,154 280
Sema mliokuwa Dar kwa Sasa wanatuangusha Hawa tulitakiwa tuanze kuwazomea pindi wanashuka tuu uwanja wa ndege na kuonyesha tunawachinja na wakikutana na jezi za Simba tuu...Kama wao wanavyotufanyiaga tukienda kwao ila sisi tunawapokea Kama Bibi harusi vile

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani umzomee MUMEO kisa upo kijijini kwenu? We kweli hamnazo
 

Forum statistics

Threads 1,252,021
Members 481,948
Posts 29,793,275