Klabu Bingwa Afrika: Simba SC ya Tanzania yashinda 1-0 dhidi ya Al Ahly ya Misri katika Uwanja wa Benjamin Mkapa - Dar

Ukilewalala

JF-Expert Member
Feb 18, 2018
394
1,000
Dakika tisa zimesalia kumaliza game,tuwe na imani game ya kwetu ..onyango anawachukua maboya wake kama hataki vile
Mi naamini game imeisha hiyo tayari..... Mwarabu alikuja kutafuta sare au kufungwa goli chache na limeshatokea hilo so fungua soda/bia yako uinjoi maisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom