Kizazi

daso

Member
Jun 26, 2017
12
45
Samahani wamama na madokta malipo huku Naomba kufahamu mwanamke asiekua na kizazi hua anableed maana rafiki angu alitolewakizazi na hua anapata tone la uchafu kwenye Siku zake anapenda Kujua ni kawaida au nitatizo
 

Gyole

JF-Expert Member
Sep 20, 2013
6,926
2,000
Ngoja waje watakusaidia majibu, ila ninavyofahamu mwanamke akitolewa kizazi hawezi pata bleeding ya mwezi
 

Neelie

Member
Oct 3, 2015
61
150
Ukiondolewa kizazi huwezi kubleed na huyo rafiki yako hujatuambia kama anableed umesema anatoka uchafu. Na kama ni kweli anaona damu aende hospitali haraka kuchekiwa. Kizazi kinaweza kuondolewa ila cervix ikaachwa so bado anakuwa na risk ya kupata cervical cancer ambayo presentation kubwa ni abnormal per vaginal bleeding
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom