Kizazi cha akina lulu mna kazi! Hata kukremu siku hizi hamuwezi...Ni chabo kwa kwenda mbele | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kizazi cha akina lulu mna kazi! Hata kukremu siku hizi hamuwezi...Ni chabo kwa kwenda mbele

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tripo9, Apr 24, 2012.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,118
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kizazi cha akina lulu mna kazi! Hata kukremu siku hizi hamuwezi...Ni chabo kwa kwenda mbele

    chabo.jpg
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Mbona inaonekana kama ni LEBO ya Blauzi................!
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,601
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hapa naona ana-COPY from the original... Aliambiwa achore titi nini?
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,118
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    We mtambuzi hapa hujatambua bado. Hiyo imepigwa kitaalam wewe msimamizi uone ni lebo...khaaaa!
     
  5. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,010
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    Alijua kwamba watu kama Mtambuzi na miwani yao bado wataona kama ni lebo ya blauzi ndio maana akaibuka na mbinu hiyo..
     
Loading...