Kiwanja kizuri kinauzwa kimara (sqm 900)


pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
3,973
Points
2,000
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
3,973 2,000
ila price kwangu ni kikwazo tu ila kweli tinatofautiana kifikili na kuona

mpuuzi mpuuzi tu
 
tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
208
Points
250
tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
208 250
Kiwanja kinapatikana KIMARA, bonyokwa.
Km 3 kutoka kimara mwisho.

MAELEZO
kiwanja kina ukubwa wa sqm 900 (meter 30 kwa 30)
Kiwanja kipo katika mazingira mazuri na kipo tambarare chote
Huduma muhimu kama Maji na umeme vinapatikana
Eneo bado halijapimwa
Price: 17m (neg)
Call/SMS: 0756 832833
For serious person only.




View attachment 1044966View attachment 1044967View attachment 1044969View attachment 1044970View attachment 1044971View attachment 1044972

Sent using Jamii Forums mobile app
Mtaviuza sana awamu hii na wanunuzi ndio hivyo tena.Watu wanakimbilia kununua Dodoma ndio maana ununuzi wa viwanja huko haupati Viwanja.Punguza bei Mtumishi wa Mungu naweza kukutafutia mteja fasta anahitaji kiwanja maeneo hayo huko.

Bei kubwa sana.Hakuna ujanja sasa hivi wa pesa kugaa zagaa ovyo kama enzi zetu zile.

Sala sala na Bunyokwa ni wewe tu unaviuza?We ni dalali au mmiliki?

Kama wewe ni dalali unaongeza bei mno ili upate cha juu.

Subiria wasio makini watakuja kununua.
 
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
194
Points
225
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
194 225
Mtaviuza sana awamu hii na wanunuzi ndio hivyo tena.Watu wanakimbilia kununua Dodoma ndio maana ununuzi wa viwanja huko haupati Viwanja.Punguza bei Mtumishi wa Mungu naweza kukutafutia mteja fasta anahitaji kiwanja maeneo hayo huko.

Bei kubwa sana.Hakuna ujanja sasa hivi wa pesa kugaa zagaa ovyo kama enzi zetu zile.

Sala sala na Bunyokwa ni wewe tu unaviuza?We ni dalali au mmiliki?

Kama wewe ni dalali unaongeza bei mno ili upate cha juu.

Subiria wasio makini watakuja kununua.
Habari mkuu,
Binafsi nadhan umetoa mawazo kadri ya thinking capacity yako.
Unapotoa hoja usiwe na personal interest kwenye hilo jambo na ni vyema ukapunguza mhemko ili kuwa na thinking room ya kutosha.
Unadhani serikali kuhamia Dodoma ndio kila mtu ataenda kuishi huko?
Swala la kununua asset ni maamuzi ya mtu kulingana na kipato chake anachopata.
Kuna watu wanatafuta viwanja masaki, mikocheni, msasani kwa offer mpaka za 200m,250m na bado hawapati, jiulize kwanin?
Katika maisha siku zote ni vyema ukaangalia wapi unapopaweza na wapi ambapo hufiki ili usiumize nafsi yako.
 
tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
208
Points
250
tusipotoshane

tusipotoshane

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
208 250
Habari mkuu,
Binafsi nadhan umetoa mawazo kadri ya thinking capacity yako.
Unapotoa hoja usiwe na personal interest kwenye hilo jambo na ni vyema ukapunguza mhemko ili kuwa na thinking room ya kutosha.
Unadhani serikali kuhamia Dodoma ndio kila mtu ataenda kuishi huko?
Swala la kununua asset ni maamuzi ya mtu kulingana na kipato chake anachopata.
Kuna watu wanatafuta viwanja masaki, mikocheni, msasani kwa offer mpaka za 200m,250m na bado hawapati, jiulize kwanin?
Katika maisha siku zote ni vyema ukaangalia wapi unapopaweza na wapi ambapo hufiki ili usiumize nafsi yako.
Sawa kiongozi.Ila msiwe mnapandisha sana bei kwani nyie madalali hamshindwi kitu kwa kuvizia10%.Jiulize,watu/madalali msio na haya mnavamia na kuuza maeneo ya jeshi kwa utapeli(hujawahi kusikia raia wamevamia eneo la jeshi?) sembuse wewe dalali uliye nyuma ya keyboard na lugha nzuri/mororo kama demu wa Ki-ngazija ushindwe kweli kumshughulikia mnunuzi kiutapeli?

Sina hamu na nyie wadudu mnaojiita madalali,ovyo kabisa nyie.

Ni kiwanja kipi umepata mteja?Cha Bunyokwa au Salasala?

Njoo inbox tuyajenge ili nikuletee mteja aje achukue/anunue kiwanja uache kumbwela mbwela humu jamvini.

Mkuu,tupo pamoja au?
 

Forum statistics

Threads 1,295,907
Members 498,472
Posts 31,227,666
Top