Kiwanja kizuri kinauzwa kimara (sqm 900)


kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
194
Points
225
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
194 225
Kiwanja kinapatikana KIMARA, bonyokwa.
Km 3 kutoka kimara mwisho.

MAELEZO
kiwanja kina ukubwa wa sqm 900 (meter 30 kwa 30)
Kiwanja kipo katika mazingira mazuri na kipo tambarare chote
Huduma muhimu kama Maji na umeme vinapatikana
Eneo bado halijapimwa
Price: 17m (neg)
Call/SMS: 0756 832833
For serious person only.




img_20190313_164046-jpeg.1044966
img_20190313_161840-jpeg.1044967
img_20190313_161753-jpeg.1044969
img_20190313_161855-jpeg.1044970
img_20190313_161840-jpeg.1044971
img_20190313_161810-jpeg.1044972


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,448
Points
2,000
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,448 2,000
Tambarare ~ Change in Y/ Change in X should be equal or almost equal to 0...
ie Zero gradient.
Nikitizama picha siioni hiyo tambarare. Na kwa maeneo ya Bonyokwa ukitaka kumuelezea mtu akuelewe kuhusu tambarare inabidi mwende uwanja wa taifa.
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4,797
Points
2,000
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
4,797 2,000
Hivi kimara bonyokwa ipo km 3 toka kimara mwisho? Mi najua bonyokwa ipo karibu na tabata segerea sasa inakuwaje km 3 toka kimara mwisho.
Toa maelezo vizuri hata akija mwenyehaja kweli ya kununua ajue picha halisi.


Pia huyo jamaa aliyesema unauza kwa sababu ya mvua zilizopita haijui kimara au anafurahisha tu: Kimara hakuna mafuriko kwa sababu maji hayakai kuna miinuko na mifereji kimara na mbezi yote huwezi kusikia maji yameingia ndani kwa watu

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,448
Points
2,000
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,448 2,000
Hivi kimara bonyokwa ipo km 3 toka kimara mwisho? Mi najua bonyokwa ipo karibu na tabata segerea sasa inakuwaje km 3 toka kimara mwisho.
Toa maelezo vizuri hata akija mwenyehaja kweli ya kununua ajue picha halisi.


Pia huyo jamaa aliyesema unauza kwa sababu ya mvua zilizopita haijui kimara au anafurahisha tu: Kimara hakuna mafuriko kwa sababu maji hayakai kuna miinuko na mifereji kimara na mbezi yote huwezi kusikia maji yameingia ndani kwa watu

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
Uko sawa kabisa. Ndio maana tambarare ni adimu.
 
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
194
Points
225
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
194 225
Hivi kimara bonyokwa ipo km 3 toka kimara mwisho? Mi najua bonyokwa ipo karibu na tabata segerea sasa inakuwaje km 3 toka kimara mwisho.
Toa maelezo vizuri hata akija mwenyehaja kweli ya kununua ajue picha halisi.


Pia huyo jamaa aliyesema unauza kwa sababu ya mvua zilizopita haijui kimara au anafurahisha tu: Kimara hakuna mafuriko kwa sababu maji hayakai kuna miinuko na mifereji kimara na mbezi yote huwezi kusikia maji yameingia ndani kwa watu

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
Umejibu vyema,
Bonyokwa unaweza kupitia maeneo tofauti na ukafika.
unaweza pita Morogoro road ambapo unaingilia KIMARA mwisho, pia unaweza kupitia Kinyerezi mwisho vilevile ukapitia njia ya Segerea (kabla ya kilima cha magereza) zote ni sehemu sahihi tu. Na kuhusu umbali sina uhakika sana kama ni sahihi.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,501
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,501 2,000
Umejibu vyema,
Bonyokwa unaweza kupitia maeneo tofauti na ukafika.
unaweza pita Morogoro road ambapo unaingilia KIMARA mwisho, pia unaweza kupitia Kinyerezi mwisho vilevile ukapitia njia ya Segerea (kabla ya kilima cha magereza) zote ni sehemu sahihi tu. Na kuhusu umbali sina uhakika sana kama ni sahihi.


Sent using Jamii Forums mobile app
Na pia unaweza ingilia Ubungo- Makoka...
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,629
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,629 2,000
Hivi mbona Wahindi hawaangaikagi na mambo ya viwanja/kujenga nyumba za kuishi ila wanamiliki biashara za maana (za thamani ya Mabiloni)? Tunakwama wapi?
 
BabaC

BabaC

Member
Joined
May 21, 2013
Messages
94
Points
125
BabaC

BabaC

Member
Joined May 21, 2013
94 125
Hivi mbona Wahindi hawaangaikagi na mambo ya viwanja/kujenga nyumba za kuishi ila wanamiliki biashara za maana (za thamani ya Mabiloni)? Tunakwama wapi?
Kwani wewe kujenga na ukamiliki biashara za thamani ya mabilioni kuna shida gani, ama lazima ukopi kwa Wahindi?
 

Forum statistics

Threads 1,295,917
Members 498,479
Posts 31,227,972
Top