Kiwanja kingine Mbweni kando ya barabara, bei 12Millions, maelewano yapo


P

perepeche

Senior Member
Joined
May 27, 2014
Messages
106
Points
0
P

perepeche

Senior Member
Joined May 27, 2014
106 0
Kiwanja cha ukubwa wa mita 22 x 40 kipo kipo mbweni bei ni 12m maelewano yapo,kuwa huru.piga 0717567879 au pm.unsurveyed(hakijapimwa)
 
Mkunde Original

Mkunde Original

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
809
Points
225
Mkunde Original

Mkunde Original

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2013
809 225
perepeche kimepimwa?mbweni ipi? kando ya barabara ipi?
niko very interested...
 
Last edited by a moderator:
NGUVUMOJA

NGUVUMOJA

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,352
Points
1,195
NGUVUMOJA

NGUVUMOJA

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,352 1,195
Kuwa dalali wa kileo. Full info.
 
P

perepeche

Senior Member
Joined
May 27, 2014
Messages
106
Points
0
P

perepeche

Senior Member
Joined May 27, 2014
106 0
perepeche kimepimwa?mbweni ipi? kando ya barabara ipi?
niko very interested...
Hakijapimwa mkuu,ni barabara ya kwenda mbweni beach,mbweni mission.mkabala na hospitali ya masista.samahanini nyote kwa taarifa isiyotimia
 
Last edited by a moderator:
P

perepeche

Senior Member
Joined
May 27, 2014
Messages
106
Points
0
P

perepeche

Senior Member
Joined May 27, 2014
106 0
Kiwanja bado kipo wakuu,feel free kuona na kunegotiate bei.karibuni
 
P

perepeche

Senior Member
Joined
May 27, 2014
Messages
106
Points
0
P

perepeche

Senior Member
Joined May 27, 2014
106 0
Location ni mbweni beach,opposite na hospital ya anne marie mission.bei rahisi,eneo zuri na kubwa,ni squattered area process za kupima ni wewe mwenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,854
Top