Kiwanja kingine kinauzwa mbande dar es salaam karibu kabisa na azam fc complex chamanzi


N

njechere

Member
Joined
Nov 7, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
N

njechere

Member
Joined Nov 7, 2013
14 0 0
kuna kiwanja kingine kinauzwa karibu na azam
complex.kiwanja kipo kwenye mtaa unaopitika na
gari hadi kiwanjani, huduma zote muhimu zipo
umeme ,maji, kiwanja kina ukubwa wa mita 20 kwa
20 kwa mtu anayeijua mita vizuri ameshanielewa.
Bei ni sh milioni 13 maongezi yapo. Kwa mawasiliano wasiliana nami 0716822166 au
0783298957 wahi uje kukiona.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Mita 20 kwa 20 13mil? Daaah!!!
 
C

chayowa

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
413
Likes
42
Points
45
C

chayowa

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
413 42 45
kuna kiwanja kingine kinauzwa karibu na azam
complex.kiwanja kipo kwenye mtaa unaopitika na
gari hadi kiwanjani, huduma zote muhimu zipo
umeme ,maji, kiwanja kina ukubwa wa mita 20 kwa
20 kwa mtu anayeijua mita vizuri ameshanielewa.
Bei ni sh milioni 13 maongezi yapo. Kwa mawasiliano wasiliana nami 0716822166 au
0783298957 wahi uje kukiona.
Pole... Ntakupatia 3.5 fasta hapa
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 32 145
kuna kiwanja kingine kinauzwa karibu na azam
complex.kiwanja kipo kwenye mtaa unaopitika na
gari hadi kiwanjani, huduma zote muhimu zipo
umeme ,maji, kiwanja kina ukubwa wa mita 20 kwa
20 kwa mtu anayeijua mita vizuri ameshanielewa.
Bei ni sh milioni 13 maongezi yapo. Kwa mawasiliano wasiliana nami 0716822166 au
0783298957 wahi uje kukiona.
20 kwa 20 Mbagala then kinauzwa million 13 hata kama maongezi yapo kwa Mbagala tena Chamanzi 13 Millions tena uwanja wenyewe ni 20 kwa 20 ndugu dalali umeanzia mbali sana acha tamaa, yaani hata kama kingekuwa kimepimwa na Manispaa wakishirikiana na Wizara ya Ardhi kwa bei hiyo Mbagala tena huko Chamanzi ukipata mteja njoo nikupe zawadi
 

Forum statistics

Threads 1,250,617
Members 481,419
Posts 29,738,938