Kiwanja kinauzwa.


E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,034
Likes
291
Points
180
E

Eberhard

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,034 291 180
Jamani ninauza kiwanja chenye ukubwa wa nusu heka. Kipo kigamboni. Kijijini: Mwasonga. Near to Dar es salaam zoo. Kuna shule ya primary, secondary na zahanati. Mtu atakayetaka kuchukua ni lazima ajue eneo Hilo liko mbali kidogo na mji. Usafiri wa kufika huko upo tena mzuri. Ni sehemu ambayo kwa sasa inaanza kujengwa kwa kasi. Bei 7.5 M. Tuwasiliane.
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
77
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 77 145
Dah nakitamani ila mambo mengi kwasasa. Kila la heri
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,758