Kiwanja kinauzwa kipo KIBADA


Manezra

Manezra

Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
24
Likes
8
Points
15
Manezra

Manezra

Member
Joined Sep 20, 2010
24 8 15
Kiwanja kinauzwa kipo KIBADA, Block No.7, Plot No.124, ukubwa ni Square mita 4561. Kipo kilomita 2.5 kutoka Kivukoni. Bei ya kiwanja hiki ni Shilingi za kitanzania milioni 95 na kina hati ya miaka 99.

Mawasiliano;
mobile: 0713-518549
e-mail: manezra2003@yahoo.co.uk
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Kiwanja kinauzwa kipo KIBADA, Block No.7, Plot No.124, ukubwa ni Square mita 4561. Kipo kilomita 2.5 kutoka Kivukoni. Bei ya kiwanja hiki ni Shilingi za kitanzania milioni 95 na kina hati ya miaka 99.

Mawasiliano;
mobile: 0713-518549
e-mail: manezra2003@yahoo.co.uk
Umekosea kuandika bei ama??
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Kiwanja kinauzwa kipo KIBADA, Block No.7, Plot No.124, ukubwa ni Square mita 4561. Kipo kilomita 2.5 kutoka Kivukoni. Bei ya kiwanja hiki ni Shilingi za kitanzania milioni 95 na kina hati ya miaka 99.



Mawasiliano;
mobile: 0713-518549
e-mail: manezra2003@yahoo.co.uk

Wasiliana na MAFISADI.. Nina uhakika humu hakuna.....
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,052
Likes
1,156
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,052 1,156 280
Hizi pesa za ufisadi zimeharibu hii nchi kabisa...yani mtu anakuja anajisemea tu anavyohisi yeye na mpenzi wake huko!!! hii nini sasa nchi iko ovyo ovyo tu..95 mil si bora nkununulie akina mama vitanda wasilale 5 kwenye vitanda pale temeke hospt kama ninazo!!
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
bei hizi mmmh!
mwingine nimesikia anauza nyumba ya kawaida sana kule GOBA mil 100! wakati k'nyama nyumbazinauzwa mil 50
kwa nini watu wanatamka mibei ya ajabu ajabu hivyo???
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,110
Likes
651
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,110 651 280
Mkuu, Sio tu kakosea bei ila hata huo umbali wa kutoka kivukoni kakosea vilevile. Kutoka kivukoni hadi mji mwema tayari inazidi km 4. Iweje kibada ambayo ni mbali zaidi kutoka kivukoni iwe km2.5???
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,309
Likes
10,251
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,309 10,251 280
Jumapili iliyopita nlikwenda kuangalia kiwanja maeneo ya Kibada,
Kuvuka feri tu nika-zero kwenye "saa" ya umbali pale kwenye dashboard,
Sikumbuki vizuri, but Mjimwema ilikua kama 7.8 hivi wakati Mjimwema to Kibada ilikua 3.8,
Jumla 11.6Km,
Hizo zako za wapi?
 
DullyM

DullyM

Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
74
Likes
2
Points
15
DullyM

DullyM

Member
Joined Mar 24, 2011
74 2 15
Bwana Shark umenena ndivyo!! hizo ndio Km za kutoka kivukoni kuelekea mjimwema na kibada!! hizo zingine labda wamepima kwa rula ;-)
 
M

mama cha

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
116
Likes
0
Points
0
M

mama cha

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
116 0 0
mwenye kutaka kiwanja mimi nauza kuanzia nusu eka sh 5mil na eka ni 10mil lipo lugwadu kama unaenda kongowe unashuka mwembe mtengu km 4 ndani cal me 0712769766
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,276
Likes
239
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,276 239 160
Kiwanja kinauzwa kipo KIBADA, Block No.7, Plot No.124, ukubwa ni Square mita 4561. Kipo kilomita 2.5 kutoka Kivukoni. Bei ya kiwanja hiki ni Shilingi za kitanzania milioni 95 na kina hati ya miaka 99.

Mawasiliano;
mobile: 0713-518549
e-mail: manezra2003@yahoo.co.uk
Bei yako iko juu sana manake unauza square mita moja ni zaidi ya shiling elfu 20, bei ya serikali square mita moja ni shilingi elfu 6 kwa hiyo mkuu hicho kiwanja umeweka zaidi ya mara tatu ya bei ya serikali.iko juu
 
Manezra

Manezra

Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
24
Likes
8
Points
15
Manezra

Manezra

Member
Joined Sep 20, 2010
24 8 15
Kama wewe hauhitaji wenzako wanaweza kuhitaji, so unaweza kukaa kimya tu kuliko kuchangia mashudu. Kiwanja ni changu na nina kiuza, niambie wapi kuna sheria ya kunizuia kuuza kiwanja changu, au ufisadi upo wapi hapa?! we unajua mi nilikinunua kwa shilingi ngapi?! Mtu mzima unatia aibu ukiropoka. Be wise.
 
Manezra

Manezra

Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
24
Likes
8
Points
15
Manezra

Manezra

Member
Joined Sep 20, 2010
24 8 15
kumbuka kuwa mimi siyo serikali, hata hivyo hiyo bei ni negotiable, kama mtu anahitaji anaweza ku-negotiate. so uanakaribishwa if u r in need to bargain.
 
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
472
Likes
7
Points
35
Age
41
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
472 7 35
kama wewe hauhitaji wenzako wanaweza kuhitaji, so unaweza kukaa kimya tu kuliko kuchangia mashudu. Kiwanja ni changu na nina kiuza, niambie wapi kuna sheria ya kunizuia kuuza kiwanja changu, au ufisadi upo wapi hapa?! We unajua mi nilikinunua kwa shilingi ngapi?! Mtu mzima unatia aibu ukiropoka. Be wise.
acha kiburi mwenye uwezo wa kuuza ardhi ni serikali pekee ongea vizuri na wenye pesa juwa unauza mali ya serikali
 
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
496
Likes
92
Points
45
K

Kifimbocheza

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
496 92 45
Mil 95?

Nenda kamuuzie Riziwani au Kinje
 
Manezra

Manezra

Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
24
Likes
8
Points
15
Manezra

Manezra

Member
Joined Sep 20, 2010
24 8 15
Mkuu, Sio tu kakosea bei ila hata huo umbali wa kutoka kivukoni kakosea vilevile. Kutoka kivukoni hadi mji mwema tayari inazidi km 4. Iweje kibada ambayo ni mbali zaidi kutoka kivukoni iwe km2.5???
Ni kweli nilikosea, kiwanja hichi kipo kilomita 13 kutoka kigamboni
 
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
376
Likes
5
Points
35
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
376 5 35
Ni kweli nilikosea, kiwanja hichi kipo kilomita 13 kutoka kigamboni
Ulikosea au ulisema uongo? Hili ndio tatizo la watanzania wengi kutokuwa wakweli. Kwani ukiwa mkweli utapungukiwa nini?
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,266
Likes
10
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,266 10 135
Ni kweli nilikosea, kiwanja hichi kipo kilomita 13 kutoka kigamboni
sema na bei ulikosea basi!
Mimi nina viwanja viwili hapo, ninauza mil 13 kila kimoja, niliuza kingine january mil 9. Ni kweli viwanja vinapanda sana hapo ila si kwa staili hiyo!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,459
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,459 1,304 280
Kazi ipo,kiwanja au nyumba?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
muuzie RA akifichame huko.
 

Forum statistics

Threads 1,214,956
Members 462,951
Posts 28,529,764