SOLD: Kiwanja kinauzwa (Chanika) kwa malipo ya awamu nne


Status
Not open for further replies.
L

Login17

Member
Joined
Jun 21, 2017
Messages
85
Likes
63
Points
25
L

Login17

Member
Joined Jun 21, 2017
85 63 25
Wakuu ninauza kiwanja changu 66ft kwa 131ft kipo uelekeo wa Chanika (kutokea Pugu) kituo kinaitwa Kwachikila (Karibu na Sheratoni). Ukishuka hapo bodaboda ni elfu 1 hadi 1.5 mpaka unafika kwenye kiwanja.

Nilinunua kiwanja 8m waka 2015 ila kutokana na tatizo lililonipata ninakiuza kwa 5m (Gharama za serikali za mitaa nitalipa mimi) na nahitaji malipo ya awamu nne. Awamu ya kwanza 2.3m, na awamu tatu zinazofata kila mwezi laki 9 kukamilisha balance ya 2.7m. Kiwanja hakina chochote zaidi ya miti ya matunda michache niliyopanda.
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
3,054
Likes
2,229
Points
280
Age
24
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
3,054 2,229 280
Aiseee
 
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
3,054
Likes
2,229
Points
280
Age
24
Pablo Blanco

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
3,054 2,229 280
Wakuu ninauza kiwanja changu 66ft kwa 131ft kipo uelekeo wa Chanika (kutokea Pugu) kituo kinaitwa Kwachikila (Karibu na Sheratoni). Ukishuka hapo bodaboda ni elfu 1 hadi 1.5 mpaka unafika kwenye kiwanja.

Nilinunua kiwanja 8m waka 2015 ila kutokana na tatizo lililonipata ninakiuza kwa 5m (Gharama za serikali za mitaa nitalipa mimi) na nahitaji malipo ya awamu nne. Awamu ya kwanza 2.3m, na awamu tatu zinazofata kila mwezi laki 9 kukamilisha balance ya 2.7m. Kiwanja hakina chochote zaidi ya miti ya matunda michache niliyopanda.

Kwa aliye interested tafadhali awasiliane na mimi mwenyewe kwa maelezo zaidi: 0687868455
Weka picha
 
R

rajoh

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
179
Likes
72
Points
45
R

rajoh

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
179 72 45
Mkuu mbona umetuletea offer ya Ajabu namna hii? Hakika umeangalia mazingira halisi ya mtanzania. Nitakutumia namba ya dogo langu aje kukiona kesho na ikiwezekana mmalize biashara kama vipi...
 
L

Login17

Member
Joined
Jun 21, 2017
Messages
85
Likes
63
Points
25
L

Login17

Member
Joined Jun 21, 2017
85 63 25
Mkuu mbona umetuletea offer ya Ajabu namna hii? Hakika umeangalia mazingira halisi ya mtanzania. Nitakutumia namba ya dogo langu aje kukiona kesho na ikiwezekana mmalize biashara kama vipi...
Karibu sana mkuu.
 
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,275
Likes
1,127
Points
280
Age
39
black chinese

black chinese

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,275 1,127 280
Wakuu ninauza kiwanja changu 66ft kwa 131ft kipo uelekeo wa Chanika (kutokea Pugu) kituo kinaitwa Kwachikila (Karibu na Sheratoni). Ukishuka hapo bodaboda ni elfu 1 hadi 1.5 mpaka unafika kwenye kiwanja.

Nilinunua kiwanja 8m waka 2015 ila kutokana na tatizo lililonipata ninakiuza kwa 5m (Gharama za serikali za mitaa nitalipa mimi) na nahitaji malipo ya awamu nne. Awamu ya kwanza 2.3m, na awamu tatu zinazofata kila mwezi laki 9 kukamilisha balance ya 2.7m. Kiwanja hakina chochote zaidi ya miti ya matunda michache niliyopanda.

Kumbuka kiwanja hiki hakijapimwa na picha sina ila kesho asbh nitaenda site kuwaonesha watu hivyo nitapiga picha na kuziupdate hapa.

Kwa aliye interested tafadhali awasiliane na mimi mwenyewe kwa maelezo zaidi: 0687868455
Bora ukiuze mapema kabla Lukuvi hajakufikia kaka..
 
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
1,314
Likes
832
Points
280
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2017
1,314 832 280
vyuma vimekaza
 
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
1,314
Likes
832
Points
280
A

auferet dominus

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2017
1,314 832 280
Wakuu ninauza kiwanja changu 66ft kwa 131ft kipo uelekeo wa Chanika (kutokea Pugu) kituo kinaitwa Kwachikila (Karibu na Sheratoni). Ukishuka hapo bodaboda ni elfu 1 hadi 1.5 mpaka unafika kwenye kiwanja.

Nilinunua kiwanja 8m waka 2015 ila kutokana na tatizo lililonipata ninakiuza kwa 5m (Gharama za serikali za mitaa nitalipa mimi) na nahitaji malipo ya awamu nne. Awamu ya kwanza 2.3m, na awamu tatu zinazofata kila mwezi laki 9 kukamilisha balance ya 2.7m. Kiwanja hakina chochote zaidi ya miti ya matunda michache niliyopanda.

Kumbuka kiwanja hiki hakijapimwa na picha sina ila kesho asbh nitaenda site kuwaonesha watu hivyo nitapiga picha na kuziupdate hapa.

Kwa aliye interested tafadhali awasiliane na mimi mwenyewe kwa maelezo zaidi: 0687868455
kuna maji karibu na hiyo site?
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,169
Likes
2,406
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,169 2,406 280
= 20.12 m * 40 m


804.8 sqm

5000000/804.8

6213tsh/sqm
 
L

Login17

Member
Joined
Jun 21, 2017
Messages
85
Likes
63
Points
25
L

Login17

Member
Joined Jun 21, 2017
85 63 25
Mkuu mbona umetuletea offer ya Ajabu namna hii? Hakika umeangalia mazingira halisi ya mtanzania. Nitakutumia namba ya dogo langu aje kukiona kesho na ikiwezekana mmalize biashara kama vipi...
Mkuu dogo hakufika bei, Kaomba ajipange siku mbili tatu. Ila eneo alilipenda.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843