Kiwanja chenye ukubwa wa nusu heka kinauzwa mbele ya Dsm zoo kigamboni.

mjasiria

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
4,165
2,000
Bei poa ndio nini??!!! Si uweke hyo bei hapa. Pia weka na mawasiliano kabisa kama hutajali. Hii mambo ya kusema bei poa sio, maana kila mtu ana bei poa yake mkuu.
 

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Jul 14, 2013
7,393
2,000
Angalie chini ya post,ameweka Zaburi hapo chini.Sasa bado ameinua macho juu subirini ashushe macho halafu aondoke na mtu
 

Changamoto2015

JF-Expert Member
Oct 1, 2012
774
500
Wakuu kiwanja kinauzwa kigamboni. Mbele ya dsm zoo. Bei poa kabisaa.

Asante mkuu, kama tulivyoongea kwenye simu hiyo bei yako ya TZS milioni ishirini kwa nusu ekari ni reasonable kabisa. Monday naweza kukilipia kama bado utakuwa hujauza.
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,759
2,000
Asante mkuu, kama tulivyoongea kwenye simu hiyo bei yako ya TZS milioni ishirini kwa nusu ekari ni reasonable kabisa. Monday naweza kukilipia kama bado utakuwa hujauza.

hhhhhhhaaaa! unanifurahisha sana. bora uwe na moyo huo huo wa kuwapigia simu na kutupa taarifa. ahsante.
 

Eberhard

JF-Expert Member
Dec 20, 2010
1,070
2,000
Asante mkuu, kama tulivyoongea kwenye simu hiyo bei yako ya TZS milioni ishirini kwa nusu ekari ni reasonable kabisa. Monday naweza kukilipia kama bado utakuwa hujauza.
sijaongea chochote na wewe kwenye simu. Unataka kuniharibia biashara tu.
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
36,198
2,000
Watanzania hatujui biashara za online kabisa mtu anaweka tangazo halina kichwa wala mguu......kigamboni kubwa dar zoo mwasonga au kisalawe? Kiwanja kinafikika kwa gari? Unavyosema mbele ya dar zoo unamaanisha umezuia njia ya kwenda dar zoo? Picha hauna? Bei hauweki mpaka uchokozwe na muwekezaji(investa)?
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,759
2,000
Sasa dada Hus, mtu kama haweki details za kutosha is inabidi tu kum provoke ili aje haraka kusahihisha?

upo sawa kabisa. mi naona huwa wanafanya ubabaishaji tu. naona amerudi kutaja bei. technique yako imesaidia. lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom