Kiwanja chenye ukubwa wa 2219sqmtr (low density)kiko buyuni kinauzwa.


Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
9
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 9 35
Kiwanja kizuri kabisa kina 2219sq mtr, bei yangu ni 4000 kwa sqmt moja, so ni 8,876,000. Nauza bei hii kwasababu nimeshakiendeleza, nimekisafisha vizuri, nimezungushia nguzo za zege kiwanja kizima, pia nimepanda michongoma iliyokwisha chipua na nimerekebisha barabara iliyoachwa hoi na wananchi. Kiko blok 22,kiwanja ni tambarare, kwa sasa nimepanda matikiti maji ili pasikae bure. Serious buyer anipm au apige namba 0714881500.

Shukran.
 
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
892
Likes
28
Points
45
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
892 28 45
buyuni ndio wap, kuna makazi ya watu au ni porini
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Mkuu tupatie detail za buyuni...nimevutiwa na bei ila b4 sija ku-PM ningependa maelezo zaidi ya huko buyuni...
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
9
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 9 35
Mkuu tupatie detail za buyuni...nimevutiwa na bei ila b4 sija ku-PM ningependa maelezo zaidi ya huko buyuni...
Buyuni ni wilaya ya ilala, ipo mbele ya pugu, njia ya kwenda chanika. Kuna lami mpaka huko. Na kuna barabara nzuri tu zimechongwa na serekali, viwanja vyote huko vimepimwa na vina title deed. Ni viwanja vya mradi. Kimaendelea kumeshaendelea sana, nyumba nyingi sana zina/meshajengwa.
Ingekuwa vema ningekupeleka ukaona kiwanja chenyewe. Kwa bahati mbaya sasa hv natumia simu, ila ningeattach picha hapa uone.

Kuna nyumba 800 zinajengwa na nssf na kuna shule za kanisa zipo katika ujenzi. Nk.... Kifupi ni sehemu ambayo ndani ya miaka miwili hii patakuwa mji wenye watu na pirika tele.
 
kaygeezo

kaygeezo

Senior Member
Joined
Jul 31, 2008
Messages
194
Likes
0
Points
0
kaygeezo

kaygeezo

Senior Member
Joined Jul 31, 2008
194 0 0
Kiwanja kizuri kabisa kina 2219sq mtr, bei yangu ni 4000 kwa sqmt moja, so ni 8,876,000. Nauza bei hii kwasababu nimeshakiendeleza, nimekisafisha vizuri, nimezungushia nguzo za zege kiwanja kizima, pia nimepanda michongoma iliyokwisha chipua na nimerekebisha barabara iliyoachwa hoi na wananchi. Kiko blok 22,kiwanja ni tambarare, kwa sasa nimepanda matikiti maji ili pasikae bure. Serious buyer anipm au apige namba 0714881500.

Shukran.
Mkuu block 22 ipo pande zipi? ,nashuka kituo gani ,we nitajie me huko nshakuwa mwenyeji nimehamia kwangu block 8 ,Taliani kituo :) ,nijuze fasta kesho nikutafute
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
9
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 9 35
Mkuu block 22 ipo pande zipi? ,nashuka kituo gani ,we nitajie me huko nshakuwa mwenyeji nimehamia kwangu block 8 ,Taliani kituo :) ,nijuze fasta kesho nikutafute
Nipigie nikupeleke. Nipo opposite na oilcom, kuna njia inaingia kushoto ina kibao cha efatha ministry. Leo nipo free kama vp tuwasiliane.
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,038
Likes
1,439
Points
280
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,038 1,439 280
hii ndio biashara,maelezo yanaeleweka kabisa
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,286
Likes
10,207
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,286 10,207 280
Ukitokea katikati ya Jiji say Posta mpaka huko ni umbali wa Km ngapi?
Hilo nalo ni la msingi kwani wengine suala la kuamka mapema kwetu ni mtihani kidogo.
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
9
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 9 35
Ukitokea katikati ya Jiji say Posta mpaka huko ni umbali wa Km ngapi?
Hilo nalo ni la msingi kwani wengine suala la kuamka mapema kwetu ni mtihani kidogo.
Sijawahi kupima mkuu kwani shughuli zangu haziko posta. Ila kutoka kiwanjani mpaka mwenge ni 42km approx. Kwahiyo kimakadirio mpaka posta itakuwa arround 30-35km, kuna umbali kama kunduchi flani hv. Na sasa kuna double road inajengwa mpaka pugu, surely itapunguza makali ya mnyororo.
 
M

mndebile

Senior Member
Joined
Sep 4, 2009
Messages
149
Likes
4
Points
35
M

mndebile

Senior Member
Joined Sep 4, 2009
149 4 35
Kiwanja kizuri kabisa kina 2219sq mtr, bei yangu ni 4000 kwa sqmt moja, so ni 8,876,000. Nauza bei hii kwasababu nimeshakiendeleza, nimekisafisha vizuri, nimezungushia nguzo za zege kiwanja kizima, pia nimepanda michongoma iliyokwisha chipua na nimerekebisha barabara iliyoachwa hoi na wananchi. Kiko blok 22,kiwanja ni tambarare, kwa sasa nimepanda matikiti maji ili pasikae bure. Serious buyer anipm au apige namba 0714881500.

Shukran.
Vipi ndugu, hicho kiwanja tayari kimeshapata mteja au bado?
Nijuze niangalie ustaarabu
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
9
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 9 35
Kiwanja kimeshauzwa. Asanteni sana kwa ushirikiano.
 

Forum statistics

Threads 1,213,532
Members 462,184
Posts 28,481,488