Kiwanja chenye hati kinauzwa Bunju B


Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,086
Likes
1,412
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,086 1,412 280
An
Tambua na elewa mtu anapouza Mali yake hauzi ili mradi tu itoke (ingawa pia hutokea mara chache)
Kuna wakati bei lengwa isipofikiwa mwingine hughairi kuuza kwa kuwa haoni manufaa ya kuuza hiyo asset yake. (Wengine huamua ni bora kwenda kukopa kupitia hiyo asset)
Tatizo la jf siku hizi ni kudhani kila anayeuza Mali Yake basi anashida kupindukia.
Unaweza ona 10m ni nyingi kwako ila kwa mwenye Mali ni pesa ya kawaida na wala haifikirii.
Kiwanja kitauzwa tu wala usijali.
Any feedback. Aidha soma vizuri nilivyoandika kuwa unaweza uza bei chini zaidi kuliko offer ulizopata. Asilimia 90 ya wanaouza wanahitaji hizo pesa kwa ajili ya kufanyia kitu kingine you cannot just sell your assest for the sake of selling it. Na nilikuwa nakupa tu mawazo ambayo yangeweza kukusaidia kufanya maamuzi at the end you are the one to decide! Have a cery happy new year!
 
W

walkn dead

Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
11
Likes
2
Points
5
Age
24
W

walkn dead

Member
Joined Nov 5, 2016
11 2 5
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,655
Likes
6,359
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,655 6,359 280
Tambua na elewa mtu anapouza Mali yake hauzi ili mradi tu itoke (ingawa pia hutokea mara chache)
Kuna wakati bei lengwa isipofikiwa mwingine hughairi kuuza kwa kuwa haoni manufaa ya kuuza hiyo asset yake. (Wengine huamua ni bora kwenda kukopa kupitia hiyo asset)
Tatizo la jf siku hizi ni kudhani kila anayeuza Mali Yake basi anashida kupindukia.
Unaweza ona 10m ni nyingi kwako ila kwa mwenye Mali ni pesa ya kawaida na wala haifikirii.
Kiwanja kitauzwa tu wala usijali.
Mkuu usipate shida sana kuelewesha wengine ni pimbi wanalala na kuamkia kwa mama zao wanafikiri ndiyo maisha.

Ungemuuliza kwanza anaijua bei ya kiwanja au tofali?vitoto vingi sana humu siku hizi.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
102
Likes
39
Points
45
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
102 39 45
Mkuu usipate shida sana kuelewesha wengine ni pimbi wanalala na kuamkia kwa mama zao wanafikiri ndiyo maisha.

Ungemuuliza kwanza anaijua bei ya kiwanja au tofali?vitoto vingi sana humu siku hizi.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
Mtu anakushauri uuze kwa bei anayotaka yeye, mpaka unshangaa unajiuliza alicontribute how much kwenye asset acquisition.
Mtu anakwambia pokea hiyo 10m, eti utakuja kujuta baadae ukiikata.
This is Jf.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,823