Kiwanja chenye hati kinauzwa Bunju B


kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
102
Likes
39
Points
45
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
102 39 45
Salaam,
Kiwanja kipo Bunju B (upande wa kushoto ukiwa unaelekea bagamoyo)
kipo karibu na nyumba za TBA
Kina ukubwa wa sqm 1628
Kipo sehemu tambarare (angalia picha chini)
Kiwanja kina hati Maliki ya eneo.
Bei : 35m
For more info
contact: 0756 832833
For only serious client

ATTACH=full]931232[/ATTACH]
img-20181112-wa0055-jpeg.931238
View attachment 931236 View attachment 931237
 
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
102
Likes
39
Points
45
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
102 39 45
Ninakupa offer ya million ishirini mkuu ndiyo ninazo
Offer nzuri!
Ila kulingana na plot size na location na pia ni full titled. Bado uko chini
Ukiweza kujivuta kidogo tuwasiliane.
 
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2008
Messages
1,564
Likes
1,276
Points
280
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2008
1,564 1,276 280
Kiwanja kipo umbali gani kutoka Watumishi Housing?
 
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,406
Likes
1,447
Points
280
Age
34
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,406 1,447 280
Milioni 20 njoo pm,serious business.
 
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,406
Likes
1,447
Points
280
Age
34
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,406 1,447 280
Kiwe na uhalali na uwetayari kuuza.
 
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2015
Messages
2,406
Likes
1,447
Points
280
Age
34
jembelamkono

jembelamkono

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2015
2,406 1,447 280
Sawa mkuu,ndipo mkono ulipofika hapo.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,272
Likes
177
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,272 177 160
Salaam,
Kiwanja kipo Bunju B (upande wa kushoto ukiwa unaelekea bagamoyo)
kipo karibu na nyumba za TBA
Kina ukubwa wa sqm 1628
Kipo sehemu tambarare (angalia picha chini)
Kiwanja kina hati Maliki ya eneo.
Bei : 35m
For more info
contact: 0756 832833
For only serious client

ATTACH=full]931232[/ATTACH] View attachment 931238 View attachment 931236 View attachment 931237
Mkuu mimi nna milioni 25 cash tufanye business.
Terms and condition.....ntaandikishiana na muuzaji pia na wewe Tuta andikishana separately. Ikiwa kuna utapeli nakushtaki nikusweke ndani.
 
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
102
Likes
39
Points
45
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
102 39 45
Mkuu mimi nna milioni 25 cash tufanye business.
Terms and condition.....ntaandikishiana na muuzaji pia na wewe Tuta andikishana separately. Ikiwa kuna utapeli nakushtaki nikusweke ndani.
Salaam,
Kwenye kununua assets yeyote ile ni lazima wewe uwe wa kwanza kujiridhisha kupitia sehemu husika.
Kuna serikali ya mtaa, manispaa na wizara ardhi ni lazima upitie kujua uhalali wa eneo husika na uzuri eneo litakua na enough details kwa kuwa liko surveyed.
Kwanin utapeliwa na eneo husika lina umiliki halali?
Maeneo yanayozunguka yote yamejengwa na wakazi wapo napo ni sehemu sahihi kujiridhisha kabla hata ya kwenda serikali ya mtaa na hatimaye manispaa na wizara ya ardhi.
Kuwa na amani kwanza, nahisi nafsi yako imekosa imani.
Stay blessed.
 
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
102
Likes
39
Points
45
kwadilo

kwadilo

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
102 39 45
Unapewa 20 Milion unaktaa hizi zama utakuja kujuta baadae. We ulikipata kwa Shilingi ngapi tuanzie hapo!
Salaam,
Unapewa= ni kama bure

Ndugu ardhi huwa haishuki thamani na zaidi inazidi kuwa scarce.
Hata kama kilinunuliwa kwa 8-10m miaka kadhaa iliyopita kumbuka bado ilikua ni squatters areas.
Plot mpaka kuwa na umiliki halali (full titled) kuna gharama zinahitajika pia kumbuka kuna kodi ya ardhi kila mwaka inalipiwa.
Ulivyotamka unapewa 20m ni kama bure vile.
Kimfaacho mtu chake.
Stay blessed.
 
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
433
Likes
286
Points
80
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
433 286 80
Kwenye kununua assets yeyote ile ni lazima wewe uwe wa kwanza kujiridhisha kupitia sehemu husika.
Kuna serikali ya mtaa, manispaa na wizara ardhi ni lazima upitie kujua uhalali wa eneo husika na uzuri eneo litakua na enough details kwa kuwa liko surveyed.
Kwanin utapeliwa na eneo husika lina umiliki halali?
Maeneo yanayozunguka yote yamejengwa na wakazi wapo napo ni sehemu sahihi kujiridhisha kabla hata ya kwenda serikali ya mtaa na hatimaye manispaa na wizara ya ardhi.
Kuwa na amani kwanza, nahisi nafsi yako imekosa imani.
Stay blessed.
Inaonekana wewe ni mtu unaemcha Mungu. Basi nitakutafuta uniuzie hicho kiwanja. Nikinunua kitu kwa mtu anayemcha Mungu huwa ninakuwa na amani.
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,853