Kiwanja cha meter 11x15 naweza jenga vyumba 3 na sehemu ya Parking?

Albaab

JF-Expert Member
Jun 6, 2015
949
1,000
Hata Kiwanja Cha 20x20 sio Kiwanja muafaka kwa mtu anayependa vitu vizuri
Lakini uzuri ni mtazamo tu mkuu,
Mfano hii ni 11.5 x 14.5, kwenye plot ya 20 x 20 nyuma unaacha 2/3 mbele unaacha 6/5, kwenye sides unaacha 2.25 unafurahia maisha

3-bedrooms-3D.jpeg

Floor-Plan-Copy.jpeg

Floor-Plan.jpeg

3-bedrooms-03-1-678x381.jpg

3-bedrooms-02-1.jpg
 

Albaab

JF-Expert Member
Jun 6, 2015
949
1,000
Sikumaanisha mjengo. Ukiwa na eneo dogo, huwezi kuwa naeneo kwa ajili ya bustani ya mboga mboga, parking ya kutosha, etc
Mambo ya bustani ni mtazamo tu, Kuna raia hawana muda wa kupoteza wanatengeneza pesa tu mahitaji yatanunuliwa. 20x20 unapaki gari mbili vyema kabisa na kamjengo kakali tu mkubwa
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
45,292
2,000
Ukiendekeza mambo ya kutaka heshima kwaajili ya nyumba unaweza kuishia kujilaumu maisha yako yote. Jenga ya uwezo wako vuta ndinga kali, nyumba haitembei bana
Hahahahah heshima ya kazi gani bana mke na watoto wawe na kwao tu! Hilo la msingi sana nyumba basic kwanza kisha unaiendeleza kadri siku zinavyoenda mpaka inafikia kiwango cha kuridhisha
 

Blandes

JF-Expert Member
Sep 17, 2011
331
250
Wakuu Kama kichwa kilivotanabaisha hapo juu,Kuna mahali nina kaplot ka ukubwa wa Meter 11x15 nataka nianze kukafanyia kazi.je naweza fyatua kanyumba ka chumba tatu na eneo la parking likabaki?
Unajenga vizuri Sana na parking unapata,wanaokubeza wako nyumba za kupanga Ila wengne tumejenga humo mzee
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
5,445
2,000
Ishu sio kupenda vizuri ishu ni mjengo usimame kwanza watu waache kupanga hio nyumba ya Leisure utaijenga ukishakuwa vyema kipesa!
Ndio maana mimi kila siku nasema nikijega chumba self-contained itakuwa mzuka sana hayo mengine tutaongezea kadri hela inavyopatikana...kodi inatesa sana, halafu ndio ukute mwenye nyumba wenyewe kauzu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom