kiwanda hiki kinatengenza parfume ya baba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanda hiki kinatengenza parfume ya baba?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SaidSabke, Feb 28, 2009.

  1. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,841
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    bwana mmoja kila siku alikuwa akirudi nyumbani amelewa pombe(beer).mtoto mdogo humuuliza mama yake baba annuka nini mdomoni.Kwa kutunza heshima ya mumewe humjibu amejipakaa perfume.Siku moja mama alienda na mtoto wake huyo soko la mchikichini ilala kumnunulia mtoo viatu kawa bahati mbaya alivikosa na kuamua kwenda naye kariako kwa miguu akipita karibu na kiwanda cha brewaries.alpofika hapo mtoto alipata harufu ya bia .akamuuliza mama yake hivi baba yumo humu manake nasikia harufu ya baba.
     
Loading...