Kiwanda cha dawa alichozindua Rais Magufuli kipo tangu mwaka 2014, sio kipya

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,276
Likes
13,837
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,276 13,837 280
Kiwanda cha kwanza cha dawa za binadamu Mwanza

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza10.jpg


Maelezo ya hatua kwa hatua ya utengenezaji dawa.

Habari via GSengo Blog -- MKUU wa mkoa wa Mwanza Mhandisi Evarist Ndikilo, amewataka wamiliki wa viwanda katika mkoa wa Mwanza kuhakikisha wanatoa kipaumbele cha ajira kwa wananchi wanaozunguka maeneo ya viwanda kabla yakufikiria watu kutoka mbali.

Kauli hiyo ameitoa Jiji Mwanza wakati wa uwekaji wa Jiwe la Msingi na kuzindua katika kiwanda cha kuzalisha dawa za binadamu
0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza6.jpg


Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Injinia Evarist Ndikilo akiweka Jiwe la Msingi na kuzindua katika kiwanda cha kuzalisha dawa za binadamu cha Prince Pharmaceutical cha jijini hapa kilichopo katika eneo la Buhongwa Wilaya ya Nyamagana mkoani Mwanza.

Katika hatua nyingine Ndikilo amewaomba mamlaka ya Chakula na dawa nchini kuona uwezekano wa kukifanyia ukaguzi ili waweze kukifungua kiwanda hicho mapema na shughuli za uzalishaji ziweze kuanza mara moja. " Ndugu zangu haiwezekani kila kitu kimekamilika halafu wenzetu wa TFDA wanasema watakuja kufanya ukaguzi tarehe ishirini na nane, alisema Ndikilo na kuongeza, lazima wafahamu kuanza kwa kiwanda ni ajira, uzalishaji, ukuzaji wa uchumi n.k" huku akimtaka Mkurugenzi wa Mamlaka ya Chakula na dawa kanda ya Ziwa kuwasiliana na makao makuu kuona uwezekano wa kufanya ukaguzi wa haraka na kukiruhusu kiwanda hicho kufanya kazi.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza8.jpg

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Injinia Evarist Ndikilo pamoja na msafara wake uliojumuisha Mstahiki Meya wa jiji la Mwanza Stanslaus Mabula, Mkuu wa Wilaya ya Ilemela Baraka Konisaga pamoja na madiwani na viongozi wengine ulipata nafasi ya kutembelea idara mbalimbali za uzalishaji kiwanda cha kuzalisha dawa za binadamu cha Prince Pharmaceutical.

Aidha Mkuu huyo wa mkoa, alionya juu ya utunzaji wa mazingira, ulinzi wa kiwanda kwa wananchi wanaozunguka na kuhakikisha wakti wote wanatoa ushirikiano kwa Mwekezaji.

Kwa upande wake mmiliki wa kiwanda hicho, ameupongeza na kuushukuru uongozi wa Mkoa wa Mwanza na wilaya kwa ushirikiano mkubwa waliompa tangu alipokuwa na dhamira ya kuanzisha kiwanda hicho hapa mkoani,

Katika kuhakikisha anaunga mkono juhudi za Serikali kuwaletea maendeleo wananchi, Mmiliki wa Kiwanda hicho bw. ametoa Jumla ya Mifuko ya Sementi 100 kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya Maabara kwa Shule za Sekondari za Lwanyuma na Buhongwa, zilizopo wilayani Nyamagana sehemu ambayo kiwanda hicho kipo.

Prince Pharmaceutical ndicho kiwanda cha kwanza na cha kipekee katika kanda ya Ziwa, ambacho mara baada yakuanza kazi, kitakuwa Tegemeo kwa wananchi wa kanda ya ziwa na Mikoa ya Jirani na kanda hiyo ikiwa ni pamoja na Nchi Jirani.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza9.jpg

Moja ya mashine zilizosimikwa kiwandani hapa kwaajili ya uzalishaji dawa.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza12.jpg

Ufafanuzi kwa kina.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza13.jpg

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza14.jpg


0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza15.jpg

Mstahiki Meya wa jiji la Mwanza Stanslaus Mabula alivutiwa na uwekezaji huu wa kwanza kufanyika jijini Mwanza.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza18.jpg

Mitambo.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza19.jpg

Uzalishaji kwa majaribio tayari umekwishaanza na hii ni moja kati ya sample zitakazo oneshwa kwa wakaguzi wa Viwanda, Chakula na Madawa watakao dhuru kiwandani hapa hivi karibuni kwa ajili ya ukaguzi ili uzalishaji upate kuchukuwa nafasi.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza11.jpg

Korido ndani ya kiwanda hicho cha madawa.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Hahahahahahaha lol! Tanzania ya vi Wonder!!!! Huu ni uongo uliokithiri! Jamaa kutuzuga Watanzania na vi Wonder vyake 3,306 anazindua hata vya mwaka 47!!!
Kwi kwi kwi kwi kwi chezeya sera MUFILISI!!!

Kiwanda cha kwanza cha dawa za binadamu Mwanza

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza10.jpg

Maelezo ya hatua kwa hatua ya utengenezaji dawa.
Habari via GSengo Blog -- MKUU wa mkoa wa Mwanza Mhandisi Evarist Ndikilo, amewataka wamiliki wa viwanda katika mkoa wa Mwanza kuhakikisha wanatoa kipaumbele cha ajira kwa wananchi wanaozunguka maeneo ya viwanda kabla yakufikiria watu kutoka mbali.

Kauli hiyo ameitoa Jiji Mwanza wakati wa uwekaji wa Jiwe la Msingi na kuzindua katika kiwanda cha kuzalisha dawa za binadamu
0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza6.jpg

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Injinia Evarist Ndikilo akiweka Jiwe la Msingi na kuzindua katika kiwanda cha kuzalisha dawa za binadamu cha Prince Pharmaceutical cha jijini hapa kilichopo katika eneo la Buhongwa Wilaya ya Nyamagana mkoani Mwanza.

Katika hatua nyingine Ndikilo amewaomba mamlaka ya Chakula na dawa nchini kuona uwezekano wa kukifanyia ukaguzi ili waweze kukifungua kiwanda hicho mapema na shughuli za uzalishaji ziweze kuanza mara moja. " Ndugu zangu haiwezekani kila kitu kimekamilika halafu wenzetu wa TFDA wanasema watakuja kufanya ukaguzi tarehe ishirini na nane, alisema Ndikilo na kuongeza, lazima wafahamu kuanza kwa kiwanda ni ajira, uzalishaji, ukuzaji wa uchumi n.k" huku akimtaka Mkurugenzi wa Mamlaka ya Chakula na dawa kanda ya Ziwa kuwasiliana na makao makuu kuona uwezekano wa kufanya ukaguzi wa haraka na kukiruhusu kiwanda hicho kufanya kazi.
0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza8.jpg

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Injinia Evarist Ndikilo pamoja na msafara wake uliojumuisha Mstahiki Meya wa jiji la Mwanza Stanslaus Mabula, Mkuu wa Wilaya ya Ilemela Baraka Konisaga pamoja na madiwani na viongozi wengine ulipata nafasi ya kutembelea idara mbalimbali za uzalishaji kiwanda cha kuzalisha dawa za binadamu cha Prince Pharmaceutical.

Aidha Mkuu huyo wa mkoa, alionya juu ya utunzaji wa mazingira, ulinzi wa kiwanda kwa wananchi wanaozunguka na kuhakikisha wakti wote wanatoa ushirikiano kwa Mwekezaji.

Kwa upande wake mmiliki wa kiwanda hicho, ameupongeza na kuushukuru uongozi wa Mkoa wa Mwanza na wilaya kwa ushirikiano mkubwa waliompa tangu alipokuwa na dhamira ya kuanzisha kiwanda hicho hapa mkoani,

Katika kuhakikisha anaunga mkono juhudi za Serikali kuwaletea maendeleo wananchi, Mmiliki wa Kiwanda hicho bw. ametoa Jumla ya Mifuko ya Sementi 100 kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya Maabara kwa Shule za Sekondari za Lwanyuma na Buhongwa, zilizopo wilayani Nyamagana sehemu ambayo kiwanda hicho kipo.

Prince Pharmaceutical ndicho kiwanda cha kwanza na cha kipekee katika kanda ya Ziwa, ambacho mara baada yakuanza kazi, kitakuwa Tegemeo kwa wananchi wa kanda ya ziwa na Mikoa ya Jirani na kanda hiyo ikiwa ni pamoja na Nchi Jirani.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza9.jpg

Moja ya mashine zilizosimikwa kiwandani hapa kwaajili ya uzalishaji dawa.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza12.jpg

Ufafanuzi kwa kina.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza13.jpg

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza14.jpg


0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza15.jpg

Mstahiki Meya wa jiji la Mwanza Stanslaus Mabula alivutiwa na uwekezaji huu wa kwanza kufanyika jijini Mwanza.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza18.jpg

Mitambo.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza19.jpg

Uzalishaji kwa majaribio tayari umekwishaanza na hii ni moja kati ya sample zitakazo oneshwa kwa wakaguzi wa Viwanda, Chakula na Madawa watakao dhuru kiwandani hapa hivi karibuni kwa ajili ya ukaguzi ili uzalishaji upate kuchukuwa nafasi.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza11.jpg

Korido ndani ya kiwanda hicho cha madawa.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,292
Likes
4,656
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,292 4,656 280
mkuu, ebu kusanya wajinga wenzako, waone kuwa Magufuli alienda kule kwa ujinga tu wala hakuwa na purpose maalumu, aliamua tu!! angeenda basi kufungua barabara ya Nyerere au airport terminal II

Ungeuliza mkuu!!!! acheni kujivika chuki na ujinga!!

Kiwanda kinaweza kufunguliwa hata mara 100 ilimradi kila mtu anapoenda anaenda na kuna kitu kipya? extension/upgrade?
 
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
4,308
Likes
3,391
Points
280
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
4,308 3,391 280
Kiwanda cha kwanza cha dawa za binadamu Mwanza

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza10.jpg

Maelezo ya hatua kwa hatua ya utengenezaji dawa.
Habari via GSengo Blog -- MKUU wa mkoa wa Mwanza Mhandisi Evarist Ndikilo, amewataka wamiliki wa viwanda katika mkoa wa Mwanza kuhakikisha wanatoa kipaumbele cha ajira kwa wananchi wanaozunguka maeneo ya viwanda kabla yakufikiria watu kutoka mbali.

Kauli hiyo ameitoa Jiji Mwanza wakati wa uwekaji wa Jiwe la Msingi na kuzindua katika kiwanda cha kuzalisha dawa za binadamu
0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza6.jpg

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Injinia Evarist Ndikilo akiweka Jiwe la Msingi na kuzindua katika kiwanda cha kuzalisha dawa za binadamu cha Prince Pharmaceutical cha jijini hapa kilichopo katika eneo la Buhongwa Wilaya ya Nyamagana mkoani Mwanza.

Katika hatua nyingine Ndikilo amewaomba mamlaka ya Chakula na dawa nchini kuona uwezekano wa kukifanyia ukaguzi ili waweze kukifungua kiwanda hicho mapema na shughuli za uzalishaji ziweze kuanza mara moja. " Ndugu zangu haiwezekani kila kitu kimekamilika halafu wenzetu wa TFDA wanasema watakuja kufanya ukaguzi tarehe ishirini na nane, alisema Ndikilo na kuongeza, lazima wafahamu kuanza kwa kiwanda ni ajira, uzalishaji, ukuzaji wa uchumi n.k" huku akimtaka Mkurugenzi wa Mamlaka ya Chakula na dawa kanda ya Ziwa kuwasiliana na makao makuu kuona uwezekano wa kufanya ukaguzi wa haraka na kukiruhusu kiwanda hicho kufanya kazi.
0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza8.jpg

Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Injinia Evarist Ndikilo pamoja na msafara wake uliojumuisha Mstahiki Meya wa jiji la Mwanza Stanslaus Mabula, Mkuu wa Wilaya ya Ilemela Baraka Konisaga pamoja na madiwani na viongozi wengine ulipata nafasi ya kutembelea idara mbalimbali za uzalishaji kiwanda cha kuzalisha dawa za binadamu cha Prince Pharmaceutical.

Aidha Mkuu huyo wa mkoa, alionya juu ya utunzaji wa mazingira, ulinzi wa kiwanda kwa wananchi wanaozunguka na kuhakikisha wakti wote wanatoa ushirikiano kwa Mwekezaji.

Kwa upande wake mmiliki wa kiwanda hicho, ameupongeza na kuushukuru uongozi wa Mkoa wa Mwanza na wilaya kwa ushirikiano mkubwa waliompa tangu alipokuwa na dhamira ya kuanzisha kiwanda hicho hapa mkoani,

Katika kuhakikisha anaunga mkono juhudi za Serikali kuwaletea maendeleo wananchi, Mmiliki wa Kiwanda hicho bw. ametoa Jumla ya Mifuko ya Sementi 100 kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya Maabara kwa Shule za Sekondari za Lwanyuma na Buhongwa, zilizopo wilayani Nyamagana sehemu ambayo kiwanda hicho kipo.

Prince Pharmaceutical ndicho kiwanda cha kwanza na cha kipekee katika kanda ya Ziwa, ambacho mara baada yakuanza kazi, kitakuwa Tegemeo kwa wananchi wa kanda ya ziwa na Mikoa ya Jirani na kanda hiyo ikiwa ni pamoja na Nchi Jirani.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza9.jpg

Moja ya mashine zilizosimikwa kiwandani hapa kwaajili ya uzalishaji dawa.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza12.jpg

Ufafanuzi kwa kina.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza13.jpg

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza14.jpg


0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza15.jpg

Mstahiki Meya wa jiji la Mwanza Stanslaus Mabula alivutiwa na uwekezaji huu wa kwanza kufanyika jijini Mwanza.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza18.jpg

Mitambo.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza19.jpg

Uzalishaji kwa majaribio tayari umekwishaanza na hii ni moja kati ya sample zitakazo oneshwa kwa wakaguzi wa Viwanda, Chakula na Madawa watakao dhuru kiwandani hapa hivi karibuni kwa ajili ya ukaguzi ili uzalishaji upate kuchukuwa nafasi.

0.1Kampuni+ya+madawa+Mwanza11.jpg

Korido ndani ya kiwanda hicho cha madawa.
Hata daraja la furahisha lilikamilika na kutumika enzi ya JK kilichofanyika ni kulipaka tena rangi na kuzinduliwa na CHASIFA
 
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,419
Likes
3,778
Points
280
C

chabusalu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2016
6,419 3,778 280
mkuu, ebu kusanya wajinga wenzako, waone kuwa Magufuli alienda kule kwa ujinga tu wala hakuwa na purpose maalumu, aliamua tu!! angeenda basi kufungua barabara ya Nyerere au airport terminal II

Ungeuliza mkuu!!!! acheni kujivika chuki na ujinga!!

Kiwanda kinaweza kufunguliwa hata mara 100 ilimradi kila mtu anapoenda anaenda na kuna kitu kipya? extension/upgrade?
Ujinga ni mzigo!
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,591
Likes
1,811
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,591 1,811 280
Ujinga mwingine sio lazima kuokota makopo.

Watu mmkekuwa wajingawajinga tu
 

Forum statistics

Threads 1,214,267
Members 462,617
Posts 28,507,146