Kiwanda Cha Coca cola Bonite Chasimama

TOFU

JF-Expert Member
Aug 26, 2012
573
250
Tangu nikifahamu ichi kiwanda kilichopo Hapa Moshi sijawai kukiona au kusikia Shuhuli zote zimesimama ni baada ya Kiwanda kukosa umeme..
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,529
2,000
Halafu mengi anajitapa tajiri no 1 tanzania huku kila kiwanda kimemshinda
 

BwanaMiti

Member
Jul 4, 2014
94
125
Mkuu kuna mitambo mingine lazima uwe na umeme wa tanesco au majenereta km yale ya jamaa wa iptl ndo utai run.sasa km siku za nyuma umeme haukua tatizo sidhan km alikua na haja ya kutafuta power backup
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom