Kivuli cha dude kubwa cha kutisha kinanisumbua usiku

mtakahela

Senior Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
113
Points
225

mtakahela

Senior Member
Joined Jun 11, 2016
113 225
Waswahili huwa na usemi wao
unaosema CHA MTU MAVI UKIKIONA
KITEME sasa bwana nikushauri jambo moja kama umewahi kuchukua kitu au mali ya mtu iwe kwa bahati mbaya au kwa makusudi fanya kurejesha hiyo mali au hicho kitu kwa mwenye nacho, hilo tatizo lako litakwisha kabisa...!!!!
Naungana na ww mkuu, mleta mada hiyo khali haitaisha mpaka urejeshe haki za watu.
 

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,995
Points
2,000

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,995 2,000
Me najiuliza sitting room usiku wa manane taa zikiwa zimezimwa huwa unafanya nini. Hilo moja.
Pili mirungi inatoa usingizi kama unapiga muda mrefu na Pia una stress inaweza kuwa chanzo cha hiyo hallucination
Of course hiyo ni hallucination angekuwa mnywa pombe ningemshauri apige nyagi kasichana na mbili za baridi kabla ya kulala 😁😁😁
 

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
3,320
Points
2,000

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
3,320 2,000
....unakiona pembeni ya jicho lakini ukikiangalia direct kinakimbia? Kwa mini kikimbie kama shida no kukupa ujumbe Fulani?
Kapimwe pia macho kwa wataalamu mkuu, maana macho yetu haya nayo wakati mwingine....!?!?
 

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
591
Points
1,000

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2018
591 1,000
Vijana wa kizazi hiki hawajui wanapojikuta wamezaliwa wameao, wamefanikiwa au bado wanahustle nyuma yao yako maagano ya wazazi na mababu waliyoingia ili kiwafikisha hapo mlipo. Sasa nyie hamtaki kuyaenzi hayo mashetani ndo maana yanakufuatilia.
USHAURI:
Ushauli wangu wa kwanza ni Kuokoka kwa kukiri kuwa Yesu ni Bwana na alikufa na kufufuka na anaishi kuwaokoa wote wanaomkimbilia.
Kama huwezi:
Nenda kwenu kapatane na hayo maagano kati ya hayo mashetani na mababu au wazazi.
Au:
Nenda kwa waganga ambao kama kawaida yao watakupa mashetani makubwa zaidi kuyanyamazisha hayo yanayokusumbua
 

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,200
Points
2,000

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,200 2,000
hakuna cha malaika wala jini, huo ni uoga tu. hiyo itakuwa mbalamwezi au taa, na ikimulika kitu flan inaleta kivuli, ss uoga wako ww ndo unaona vtu vya ajabu.

acha kiwaza kulogwa tu, utalogwa kweli
 

jkipaji

Senior Member
Joined
Sep 22, 2019
Messages
137
Points
250

jkipaji

Senior Member
Joined Sep 22, 2019
137 250
Vijana wa kizazi hiki hawajui wanapojikuta wamezaliwa wameao, wamefanikiwa au bado wanahustle nyuma yao yako maagano ya wazazi na mababu waliyoingia ili kiwafikisha hapo mlipo. Sasa nyie hamtaki kuyaenzi hayo mashetani ndo maana yanakufuatilia.
USHAURI:
Ushauli wangu wa kwanza ni Kuokoka kwa kukiri kuwa Yesu ni Bwana na alikufa na kufufuka na anaishi kuwaokoa wote wanaomkimbilia.
Kama huwezi:
Nenda kwenu kapatane na hayo maagano kati ya hayo mashetani na mababu au wazazi.
Au:
Nenda kwa waganga ambao kama kawaida yao watakupa mashetani makubwa zaidi kuyanyamazisha hayo yanayokusumbua
Huyu tatizo lake ni usingizi hajalala muda mrefu kwa sababu ya andasi ya mrungi huko unako taka aende ndiyo utampoteza zaidi maana atakutana na wajanja watazidi kumtia uwoga ili wapige pesa!!
 

Forum statistics

Threads 1,343,343
Members 515,022
Posts 32,781,535
Top