Kiuno chako saizi gani?


Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,432
Likes
11,205
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,432 11,205 280
Naomba unitumie hiyo picha ya kiuno pm ikiwa na shanga zake. Mi ndio ugonjwa wangu huo
Kwanini ukione pm wakati wote tunaweza onana mbele ya keyboard
 
Gezuz

Gezuz

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
680
Likes
655
Points
180
Age
33
Gezuz

Gezuz

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2016
680 655 180
Asiyejua size ya kiuno chake anione nimpime.....ni hayo tu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,381