Kiuno chako saizi gani?


mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,736
Likes
15,681
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,736 15,681 280
Hahahaha

Umenikumbusha ,kuna mdada aliniomba cheni ya kiunoni ,ila hakunipa size ya kiuno chake

Kama atasoma hapa anikumbushe size ya kiuno, zawadi ya X Mass itamfaa
 
ngusekela

ngusekela

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
323
Likes
41
Points
45
ngusekela

ngusekela

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
323 41 45
Gagulo navaa saana ila shumizi nazipenda
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
4,373
Likes
4,739
Points
280
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
4,373 4,739 280
Hahahaha

Umenikumbusha ,kuna mdada aliniomba cheni ya kiunoni ,ila hakunipa size ya kiuno chake

Kama atasoma hapa anikumbushe size ya kiuno, zawadi ya X Mass itamfaa
Sema tu shanga sio cheni ya kiunoni
 
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
4,028
Likes
6,299
Points
280
aggyjay

aggyjay

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
4,028 6,299 280
Tunasubiri mejesho
Hahahaha

Umenikumbusha ,kuna mdada aliniomba cheni ya kiunoni ,ila hakunipa size ya kiuno chake

Kama atasoma hapa anikumbushe size ya kiuno, zawadi ya X Mass itamfaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,339