Kiungo wangu bora wa ' Ukabaji ' nchini Tanzania kwa sasa Jonas Gerald Mkude a.k.a Deco De Souza amuumbua ' Mpuuzi ' Amunike

Heavy Metal

Heavy Metal

Senior Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
186
Points
500
Heavy Metal

Heavy Metal

Senior Member
Joined Feb 7, 2017
186 500
Huenda angeyapunguza Magoli na hata Kusababisha Washambuliaji wetu nao Wafunge Magoli hasa kutokana na Uwezo wake wa Kujua Kuwachezesha na Kuichezesha Timu. Mtu yoyote ambaye anaujua vyema Mpira na pia amebahatika Kuucheza vile vile hatonishangaa An Eagle kwanini namsifia na namkubali kuliko Maelezo ' Mwanangu ' mwenyewe Jonas Gerald Mkude a.k.a Deco De Souza.
Mbona mechi ya UD Songo hakusababisha Simba ishinde na kuzuia lile goli au hakucheza?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,531
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,531 2,000
Sijawahi Kupenda vibovu vibovu hata Siku moja na nilisema kuwa kwa sasa Tanzania bado sijaona Kiungo Mkabaji bora kama Mdogo wangu mwenyewe Jonas Gerald Mkude ila kuna Watu walinipuuza lakini kwa Kazi ya Mkude Uwanjani sasa amewajibu na wamenyamaza.

Ni Kocha ( Mwalimu ) Mpumbavu tu kama si Mpuuzi wa mfano wa yule Kocha ambaye alibahatisha Kutupeleka AFCON 2019 na kwa Msaada mkubwa wa Ujirani mwema wa Uganda na Tanzania lakini pia akatuwekea Rekodi ya pekee huko Misri kwa Tanzania kufanya vibaya mechi zote na kukosa hata Alama moja tu ndiyo hatoona Umuhimu wa Kiungo wangu Kipenzi na Fundi kabisa katika Dimba la Kati ( hasa upande wa Ukabaji ) kama Jonas Gerald Mkude.

Utasemaje Mkude hafai huku karibia Makocha wote wakubwa na mahiri ambao wamewahi Kuifundisha Simba SC na hata Timu ya Taifa walishasema kuwa kwa sasa Tanzania nzima hakuna Mchezaji wa Kiungo hasa cha Ukabaji na anayejua Majukumu yake vyema kama Jonas Gerald Mkude? Na ukiona Kocha anamchukia Mkude jua anamuonea Wivu tu au ana Chuki nae binafsi au ana ' Udalali ' na baadhi ya Wachezaji ili awauze Ulaya na apate 10% yake.

Namwomba aliyekuwa Kocha wa Taifa Stars Emanuel Amunike a.k.a Mpuuzi aje atuombe Radhi haraka Watanzania kwa Kitendo chake cha Kutudanganya juu ya Uwezo wa Kiungo Jonas Gerald Mkude huku akimtangaza vibaya kuwa ni Muhuni ( Mvuta Bangi ) wakati Mimi kama An Eagle nawajua zaidi ya Wachezaji wa Taifa Stars tena ' Waandamizi ' kabisa ambao ni Wavuta Bangi mahiri na wazuri kuliko hata huyu Mwanangu mwenyewe Mkude.

Kwa aina ya Mpira wa Kiwango cha juu ambao anaucheza sasa Mkude nina uhakika huyu Kocha ' Mpuuzi ' Emanuel Amunike huko aliko sasa anaona Aibu na anajisikia vibaya mno kwani ' Dogo ' Mkude anamdhihirishia kuwa alizaliwa kuja kuwa ' Kiungo Mkabaji ' na pia aliye na ' tuvituvitu ' vitamu vitamu Uwanjani huku akiichezesha Timu anavyotaka na akiwapa Likizo / Nafuu Mabeki ' Waandamizi ' wa Stars ambao pia ni Kaka zake Kiumri akina Yondani na Nyoni.

Ni Wachezaji Watatu tu kama si Wanne ambao tokea Timu hii Taifa iwe chini ya ' Mtaalam ' Kocha Ndayiragije ndiyo hawakubadilishwa au hata Kupumzishwa katika Mechi ambazo Timu imecheza na huyu ' Mwanangu ' mwenyewe Mkude nae akiwemo na hii inathibitisha kwamba Kocha na jopo lake wakiwemo akina Juma Mgunda na Kocha ambaye ndiyo alimuibua, amemtengeneza na kumpika Mkude hivi Suleiman Abdallah Matola a.k.a Veron a.k.a Mzambia hawana Mashaka nae na wanakikubali kile ambacho anakifanya hasa katika Dimba la Chini ( Kiungo cha Chuma )

Na tokea Mkude arejeshwe Taifa Stars ndiyo nimekuwa na Mapenzi nayo sasa na huenda ndiyo maana inabarikiwa vile vile japo tusifichane wala kupeana Moyo kwa hatua hii ya Makundi ambayo tunaenda Kupangwa sasa ndiyo tukicheza tufanikiwe kwenda katika Fainali za Kombe la Dunia huko Qatar mwaka 2022 hapa ndiyo mwisho wetu kwani ili tufanikiwe tunahitaji Maandalizi makubwa na kabambe tena mengi ni ya Kiufundi zaidi kitu ambacho sidhani kama kwa sasa Tanzania tutakiweza ila tukianza Maandalizi sasa ya Kombe la Dunia la 2026 nina uhakika tunaweza Kushiriki.

Hongera sana ' Mwanangu ' mwenyewe Jonas Gerald Mkude kwani unalikamata Dimba la Kati kama vile ninavyotaka. Watakukoma!
Mkude hamna kitu humo, butua butua tu.
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,051
Points
2,000
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,051 2,000
Mkude ni kiungo mzuri lakini kuna makosa mengi sana anayafanya kwenye jukumu la kukaba mpaka msimu uliopita alipewa msaada wa kotei,

Kitu pekee kinachombeba Mkude ni timu anayochezea ya Simba ina profile kubwa hivyo inamfanya aonekane kiurahisi

Mleta Mada ligi ishaanza naomba ukawachunguze hawa watu

1; Antony Majogoro
2;Freddy Tangaru
3;Alex massawe
4;Shabban Nditi
5;Awadh salum
6;Ally msengi
8;Jimmyshoji Mwaisondola
9; kuna dogo Yupo alliance uliempiga dole gadiel Michael nimemsahau jina
Muongeze
Ismail Gambo
 
Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
826
Points
250
Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
826 250
Mudahir yahya abas akiwa fiti mkude hagusi pele subirini apone kama mtamuona mkude kwenye kikosi cha ndairagije
 
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
3,562
Points
2,000
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
3,562 2,000
Nado ni nuksi yule mtoto.
 
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2017
Messages
1,435
Points
2,000
Old - Hand

Old - Hand

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2017
1,435 2,000
Sema wanasimba nao ni waseenge sometime... Ni watu wa kupagawa na wasio ni fikra pembuzi za uchambuz wa mpira... Ukifanya kizuri mara moja au kibaya.. Iwe kwa kukosea au makusudi.

Uo ndio utakuwa mnwanzo wa shutuma au kusifiwa... Na mengine na wengine woote watasahaulika.

Leo hii kweli useme mMkude ni Bora kuliko KOTEI.

Aiseee
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
27,144
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
27,144 2,000
Kumlinganisha Fei Toto na Mnyama Mkude ni upuuzi wa kiwango cha sisiemu
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,576
Points
2,000
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,576 2,000
Soka la bongo na wabongo wenyewe... Teteteteeeh,... Eti mkude ni kiungo bora wa ukabaji... Mkude ni Kati ya viungo wabovu na wavivu kwenye ukabaji,.. Kotei alifanya kazi na kumfichia aibu mkude,... Mechi ya UD SONGO alikua chochoro na mipira mingi sana wale jamaa hawakuitumia pembeni, ilikua mfereji wa mkude... Mechi ya Burundi nimeziona fyongo nyingi saaana kwa mkude,... Ila bongo tuna ule ualikiba na udiamond mpk kwenye mpira,.... Usimba na uyanga... Ila Amunike alikua na jicho sahihi kwa upande wangu... Sio bora.
 
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
718
Points
500
dojonase

dojonase

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
718 500
Uyu jamaa ata simba kwasasa atufai kwanza ana pas acurensi jamaa ni mzito kwenye matukio awe anamchek obi mikael alikuwa anafany nini ajifunze
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
1,225
Points
2,000
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
1,225 2,000
Embu jitathmini,wachangiaji wangapi wameyaona mapungufu ya mkude na wameweka wazi hapa
Lkn pia wangapi wamempa credit za kutosha nditi.

Alafu nani kakwambia kipa atakiwi kutoka golini ww mjomba kaka,,,?
Akili yako ya ' Kipa Katoka ' ni kama aliyokuwa nayo Mwenzako ' Mpuuzi ' Kocha niliyekuwa namchukia mno Emanuel Amunike.
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
5,235
Points
2,000
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
5,235 2,000
Mkude jana mpira ulimkubali ameanz kurudisha kiwango chake cha zamani kwa kiasi kikubwa alitumika kusambaza mpira ila mkude wa sasa ana mapungufu ya kukaba huwa hakai sehemu sahihi Mkude anahitaji kucheza akiwa na mtu mwenye aina ya uchezaji wa James Kotei
 
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
1,452
Points
2,000
L

Laki Si Pesa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
1,452 2,000
Fei Toto bado ni kiungo bora kwa sasa Tanzania, Mkude hamna kitu
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,326
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,326 2,000
Sijawahi kumuona Mkude kama Kiungo Mkabaji, ni kwamba anacheza eneo LA ukabaji lakini hajawahi kucheza kama kiungo mkabaji, Mkude ni mzuri sana timu inapokuwa na mpira, hapo utampenda sana, anajua kujiposition na kutoa pasi kwa wenzake, uwezo wake wa kunyang'anya mpira bila kucheza faulo ni mdogo sana
 
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
1,204
Points
2,000
An Eagle

An Eagle

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
1,204 2,000
Kama hujaona tusi kwenye comment yako we mpumbavu siwezi bishana na mpumbavu
Sasa mbona kwa Majibu yako haya Kwangu Wewe ndiye umejionyesha kabisa ni jinsi gani ulivyo Mpumbavu Mwandamizi kabisa?
 

Forum statistics

Threads 1,336,611
Members 512,670
Posts 32,545,130
Top