Kiumbe kipya chagunduliwa Tanzania! "grey-faced elephant-shrews (Rhynchocyon udzungwensis)" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiumbe kipya chagunduliwa Tanzania! "grey-faced elephant-shrews (Rhynchocyon udzungwensis)"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fundi Mchundo, Feb 3, 2008.

  1. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,706
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Last Updated: Friday, 1 February 2008, 00:38 GMT

    E-mail this to a friend Printable version
    panya.PNG
    Nimeiweka hapa ili kuwakumbushia jinsi tulivyobarikiwa lakini kwa sababu ya ulafi wetu tunaendelea kuangamiza neema hii.Akija kesho mwekezaji akasema anataka kujenga kiwanda kwenye milima hii nawakikishia kuwa hatutasita kumkabidhi. Leo Lesser Flamingoes kesho Rhynochocyon udzungwensis!
     
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,942
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    ..fundi,tunaomba picha tafadhali,kama zipo!
     
  3. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,942
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    ..nadhani ndio huyu.

    [media]http://msnbcmedia2.msn.com/j/msnbc/Components/Photo_StoryLevel/080201/080201-elephantshrew-hmed-930a.hmedium.jpg[/media]
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Hiyo habari mbona ilishatoka humu kwenye JF, au hucheki vizuri sehemu zingine za jF fata hii link: http://www.jamboforums.com/showthread.php?t=9388
     
  5. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,706
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nakiri sikuisoma thread ya Zomba. Naona kuna nyingine tena imeanzishwa. Naamini Mods. watasahihisha makosa haya na kuziunganisha. Ningependekeza ibaki kwenye jukwaa hili maana ni suala lenye umuhimu mkubwa katika uhai wetu kama taifa.
     
  6. Gigo

    Gigo JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2008
    Joined: Aug 6, 2006
    Messages: 455
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hilo sio Panya tu...?
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,095
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    hee heeee

    ni panya tu
     
  8. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2017
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 5,552
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    inasikitisha kuona wagunduzi ni watu weupe... labda wataalam wetu ujuzi wao ni siasa tu...
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2017
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 13,398
    Likes Received: 6,582
    Trophy Points: 280
    wasomi wetu wa degree za kukariri ni mzigo haswaa; ukiachana na ufundi wa kupika majungu walio nao; kwa miaka kadhaa sasa wameshindwa hata kuimprove Staili ya kupika ugali.
     
  10. Titicomb

    Titicomb JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2017
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 3,194
    Likes Received: 2,879
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyo kiumbe namjua tena wapo kibao wanafanana na panya tofauti yao labda huyo ni mkubwa kama sungura au paka.

    Kuna maeneo fulani hapa TZ wanawaita kinete.
     
  11. k

    kigogo warioba JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2017
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    hao mbona wapo!? Hapa singida tunawaita "m'puku"
     
  12. storyteller

    storyteller JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2017
    Joined: Nov 5, 2014
    Messages: 564
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 80
    Na mm nmeona kono kono wa aina ambayo sijawah ona.... sema nashindwa kuweka vdeo hapa.
     
  13. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,218
    Likes Received: 1,271
    Trophy Points: 280
    Panya buku
     
  14. Shoctopus

    Shoctopus JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2017
    Joined: Dec 29, 2015
    Messages: 889
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 80
    Wa Tz wenyewe ni viumbe wa ajabu.
     
  15. J

    JWKRMM JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2017
    Joined: Sep 17, 2017
    Messages: 957
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    Ukigundua mweusi weusi wanakubeza
     
  16. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2017
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 13,578
    Likes Received: 3,773
    Trophy Points: 280
    ....
    ....Great work!!!!

    Msalimie Mhifadhi Mkuu niko Mahale Tongwe West napasuwa Milima
     
  17. successor

    successor JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2017
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 1,600
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Hahahaha kweli mkuu.
     
  18. comrade igwe

    comrade igwe JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2017
    Joined: Jan 12, 2015
    Messages: 6,197
    Likes Received: 3,143
    Trophy Points: 280
    Hovyoo
     
  19. breki sifungi

    breki sifungi JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2017
    Joined: Oct 15, 2014
    Messages: 499
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 60
    mbona hako kadudu kapo sana tu huku kwetu mbarali japo sikafahamu jina
     
  20. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2017
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 5,552
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    ikifikia wapo ktk hatari ya kutoweka duniani cdhani kama nchi yangu itakuwa na bajeti kupambana na hilo...

    maana wangekuwa dili kama meno ya tembo wangebaki historia tu...
     
Loading...