Kiukweli napenda sana buti:unavalia suruali nyingi

Sebago

Sebago

Senior Member
Joined
Mar 7, 2019
Messages
103
Points
225
Sebago

Sebago

Senior Member
Joined Mar 7, 2019
103 225
Kama sikosei ni Arusha. Nilinunua Dodoma kwenye duka la vifaa vya ngozi. Nilinunua hicho kiatu na mkanda wa suruali.
Kiatu nakipigisha mishe balaa, mkanda navaa daily. Mwaka wa sita sasa.
. Mwaka wa 9 huu unaelekea Ndugu, hivyo vifaa mpaka vikusemeshe au vijifiche ndo uvunje navyo mkataba...??.😁😁😁
 

Forum statistics

Threads 1,316,112
Members 505,494
Posts 31,879,391
Top