Kiukweli napenda sana buti:unavalia suruali nyingi

F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
2,597
Points
2,000
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
2,597 2,000
kuna duka moja kariakoo karubu na soko nimelisahau jina aisee lina viatu balaaa
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,116
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,116 2,000
Leprofeseriii wa jalalani nilimuona nacho kimoja juzi.
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,250
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,250 2,000
Hapo Zipo Tele
Na bei zao za kizazi yaani ziko nzuri ukikurupuka kwengine unapigwa hadi 150k ila jamaa ukiwa muongeaji mzuri 70k unabeba kiatu kikali imezidi 80k hapa ni official zile ngozi yaani kiatu kikali.
 
Fau60e

Fau60e

Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
75
Points
125
Fau60e

Fau60e

Member
Joined Nov 30, 2014
75 125
Napenda sana kuvaa buti,
Yani huwa najisikia huru sana kuliko hata nikivaa Sneakers,
Naweza nikavalia suruali za aina nyingi bila kuleta tatizo lolote, kuanzia jeans hadi kitambaa.
Hivi sehemu gani wanauza Buti za maana kuanzia Chelsea boots, Ankle Boots (Travolta zilizopanda), Desert Boot (Ubuyu), Work Boot ????
View attachment 442635
Hii inaitwa Chukka Boot wengi wetu mtaaani tunaiita Ubuyu, imetengenezwa na Newman.
Yani nataka ninunue buti kubana matumizi kwasababu zinakaa muda sana kuliko sneakers.
huu mzigo ni sh ngapi
 

Attachments:

Forum statistics

Threads 1,307,094
Members 502,332
Posts 31,601,544
Top