Kiukweli napenda sana buti:unavalia suruali nyingi

STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,238
Points
2,000
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,238 2,000
kati ya viatu nilivyonavyo ila Timbs, Na Travolta ndo huwa navipenda na kuvivaa sana
 
segito wa kalenga

segito wa kalenga

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2014
Messages
498
Points
500
segito wa kalenga

segito wa kalenga

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2014
498 500
Ht mm jamani, hv huwa hakuna size za watoto. Mm ni she ila napenda sana mtoto wangu awe nazo. Huku mwanza nshatafuta sana hd nimechoka.
safari boots ndo zikoje? mara nyingi maduka ya South Africa wana vitu vingi vya watoto ambavyo bongo hakuna maybe naweza kukuangalizia
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
21,497
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
21,497 2,000
Napenda sana kuvaa buti,
Yani huwa najisikia huru sana kuliko hata nikivaa Sneakers,
Naweza nikavalia suruali za aina nyingi bila kuleta tatizo lolote, kuanzia jeans hadi kitambaa.
Hivi sehemu gani wanauza Buti za maana kuanzia Chelsea boots, Ankle Boots (Travolta zilizopanda), Desert Boot (Ubuyu), Work Boot ????

View attachment 442635

Hii inaitwa Chukka Boot wengi wetu mtaaani tunaiita Ubuyu, imetengenezwa na Newman.
Yani nataka ninunue buti kubana matumizi kwasababu zinakaa muda sana kuliko sneakers.
Mkuu mambo gani ya kutamanisha buti kali wakati unajua mwezi mbaya huu?:D:D
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,658
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,658 2,000

CALVIN KLEIN JEANS
Leather Ankle Boots - Kitty
CALVIN KLEIN JEANS
Leather Ankle Boots - Kitty
£295.00
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
14,142
Points
2,000
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
14,142 2,000
Vinapatikana wapi hivi mkuu na garama yake ni Tsh kiasi gani?
Sehemu kibao tu mkuu,
Hata mtumbani unavipata ni kuwa mjanja tu kuwahi kuvipata.
Nilikuwa Mbeya sehemu fulani hivi nilishangaa jinsi walivyo na pamba za mtumba.
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
14,142
Points
2,000
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
14,142 2,000
Awamu hii mbinu zote za kubana matumizi zitawekwa adharani
Haahaaaaa,
Mkuu umenichekesha sana leo.
Mwanangu ni buti tu, maana hakuna namna tena.
 
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,405
Points
2,000
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,405 2,000
Vimetengenezwa wapi hivi mkuu???
Kwanini wasivifanyie matangazo makubwa vikanunuliwa??
Kama sikosei ni Arusha. Nilinunua Dodoma kwenye duka la vifaa vya ngozi. Nilinunua hicho kiatu na mkanda wa suruali.
Kiatu nakipigisha mishe balaa, mkanda navaa daily. Mwaka wa sita sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,335,206
Members 512,271
Posts 32,499,023
Top