Uchaguzi 2020 Kituo nilipopiga kura hakuna wakala wa CHADEMA wala ACT-Wazalendo

ponopono

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
532
500
Nilishawaambia humu litakaloongea ni box la kura sio porojo za Twitter....Magufuli anaenda kuwafundisha somo zuri leo.

Congratulations in advance President Magufuli

JPM ANATOSHA
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
Unashabikia wizi..utachomwa moto peupe...ni vzr ashinde kwa haki sio ujanja ujanja
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,756
2,000
[FichuaTanzania 2020 elections updates]
!! Kuna malalamiko makubwa sana kuhusu uwepo wa makawala, maeneo mengi hayana mawakala upande wa upinzani
 

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
5,094
2,000
Naomben msaada nikitaka kupost jukwaa la siasa nakutana na hii hapo niweke option gan?
IMG_5378.png
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,756
2,000
[FichuaTanzania 2020 elections updates]
!! Usiku wa kuamkia leo watu wasiojulikana walivamia na kumteka mgombea Udiwani wa Chadema kata ya Sinza Evance Luvinga wakampiga na kumjeruhi maeneo mbalimbali ya mwili wake kisha wakamtupa kwenye mtaro.
 

xav bero

JF-Expert Member
Nov 24, 2016
5,150
2,000
Wakurugenzi sehemu kubwa wameondoa majina ya mawakala wa Chadema jana usiku na kupachika majina wanayoyajua wao, jimbo la Kawe ni mfano mmojawapo.

Hawa wakurugenzi ingetafutwa namna washughulikiwe.
Hiv ni visingizio tu,,ngojeni hii dawa iingie vzri
FB_IMG_1603872691093.jpg
 

James Martin

JF-Expert Member
Apr 2, 2016
970
1,000
Kituo nilichopigia kura hakuna wakala hata mmoja wa CHADEMA wala ACT.

Kweli CHADEMA mmeshindwa kupata wakala wa kulinda kura za Lissu? Nimesikitika sana tena sana.

CHADEMA hawana Mbunge alienguliwa, angalau kura za Lissu zingelindwa. ACT Diwani hana wakala.

Nimekata tamaa kama ndiyo hivi.
Acha propaganda, wewe ni mtu wa CCM unataka kuwakatisha watu tamaa. Hanithi wewe
 

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
10,622
2,000
Kituo nilichopigia kura hakuna wakala hata mmoja wa CHADEMA wala ACT.

Kweli CHADEMA mmeshindwa kupata wakala wa kulinda kura za Lissu? Nimesikitika sana tena sana.

CHADEMA hawana Mbunge alienguliwa, angalau kura za Lissu zingelindwa. ACT Diwani hana wakala.

Nimekata tamaa kama ndiyo hivi.
Hiyo ndiyo sifa ya kum-disqualify Lissu kama presidential material; anatokana na organization ambayo iko disorganized! Ata-disorganize tena nchi yetu ambayo sasa hivi iko kwenye njia iliyonyooka!
 

Window7

JF-Expert Member
Sep 17, 2013
3,876
2,000
Pale kawe Kuna kituo hata kuanza Zoezi bado halijaanza. Hii nchi ngumu sana.
 
Oct 3, 2020
57
125
Huku Dovya Makaburi ya City Mawakala wapo lakini Mtendaji hana barua zao, na barua aliyokuwa nayo ni ya Mawakala wa Chadema tuu. Kwa hiyo wanasubiria barua nje
 

Mulokozijr12

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
1,638
2,000
Unashabikia wizi..utachomwa moto peupe...ni vzr ashinde kwa haki sio ujanja ujanja
Wizi gani tena kamanda wa ufipa? Mlipoambiwa SIASA NI SAYANSI mlipaswa muelewe ona sasa mihemko yenu na uhalisia haviendani.

Congratulations in advance President Magufuli

JPM ANATOSHA
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
 

Muuza viatu

JF-Expert Member
May 14, 2020
378
500
Kituo nilichopigia kura hakuna wakala hata mmoja wa CHADEMA wala ACT.

Kweli CHADEMA mmeshindwa kupata wakala wa kulinda kura za Lissu? Nimesikitika sana tena sana.

CHADEMA hawana Mbunge alienguliwa, angalau kura za Lissu zingelindwa. ACT Diwani hana wakala.

Nimekata tamaa kama ndiyo hivi.
Teknolojia imekua ndugu hicho kituo Ni miongon mwa vituo vinavyolindwa kidigital.
 

IDEGENDA

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
2,590
2,000
Wakurugenzi sehemu kubwa wameondoa majina ya mawakala wa Chadema jana usiku na kupachika majina wanayoyajua wao, jimbo la Kawe ni mfano mmojawapo.

Hawa wakurugenzi ingetafutwa namna washughulikiwe.
Lisu akiwaambia kama kituo hakina wakala wenu kura msipige. Ni aibu Lisu anapuuzwa hata na wafuasi wake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom