Kituo cha kariakoo Msimbazi, kumejaa wananchi hakuna basi inayosimama

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,542
2,000
Kituoo cha kariakooo msimbazi kumejaa wananchii hakuna basis inayosimama na hats ikipita unaona baada ya nusu saaa


Wah wa DART kuna mgomO??ama mmepunguza mabasi manager toka ofisini njoo kituoni krkoo

Wamamawajawazito wanajazana chini
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,137
2,000
Nimezisikia habari hizi japo kwa juujuu,ngoja tusubiri waliozipata zote
 

Jipemoyo

Member
Dec 2, 2011
30
95
Umekua utamaduni wao, kila nyakati za mchana (saa 6 -9) mabasi yanapita yakiwa wazi hasa vituo vya msimbazi A na B kariakoo.
Wahusika waje kwa ufafanuzi
 

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,730
2,000
Kwanini Usingeuliza DART kuna Tatizo gani?

We Umekimbilia "" Mgomo'''
 

Froida

JF-Expert Member
May 25, 2009
8,759
2,000
muulizeni Bashite na baba yake wamepeleka wapi fedha za uendeshaji wa mradi kila kitu wanafeli jamani nchi imeeingiliwa na watu wa ajabu sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom