Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitunguu swaumu kinaongeza kuvu za kiume?

Discussion in 'JF Doctor' started by Serendipity, Dec 9, 2009.

  1. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF naomba msaada wenu kuhusiana na matumizi ya Kitunguu swaumu (garlic).
    Nafahamu kitunguu swaumu kinamanufaa mengi sana mwilini na kuna ushaidi(medical evidence)kwamba matumizi ja kitunguu swaumu yanaweza kutibu magonjwa kadhaa, mfano maumivu ya kichwa, matatizo yahusianayo na mzunguko wa damu, mafua n.k.
    Kuna rafiki yangu alishauriwa kutumia kitunguu swaumu (kila siku) ili aweze kuongeza nguvu za kiume. Je kunaukweli wowote(au uwezekano) kuhusu hili?
     
  2. m

    mayala luswetul Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kama una tatizo la nguvu za kiume nenda karibu na Hospitali iliyo karibu nawe kamwone daktari utapata maelekezo kuliko kuanika JF
     
  3. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hujanielewa, mimi natakakujua kama ni kweli au la kutokana na experience za watu!
     
  4. m

    mayala luswetul Member

    #4
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bwana
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 24,605
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    Na mashoga nao wanasema inasaidia....sasa apo sijui zumuni haswa la hiki kitunguu mbona kila sehemu kinatoa msaada
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 46,444
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika na hili. Miaka ya karibuni kitunguu swaumu kimepata umaarufu mkubwa sana katika nchi za magharibi hasa baada ya kufahamu kwamba kina manufaa mengi mwilini. Kwa kuwa hawajui namna ya kukitumia kwenye vyakula basi hukitafutana kizima kizima na pia tangawizi huzitafuna (baada ya kuondoa maganda).
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 24,605
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli wapo wanaokisifia;na inawezekaana wakiboresha kama GONGO-KONYAGI,tunaweza pata hata dawa ya ukimwi uko mbeleni
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,394
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kama rafiki yako aliyeshauriwa kutumia alifanya hivyo kwa nini usimuulize yeye matokeo yalikuwaje? Au fanya experiment mwenyewe halafu utupe matokeo.
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,446
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Msaidieni jamani!! Mbona kama mnakwepa hoja yake ya msingi?
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wabongo mnapenda shortcut..how pitty.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,599
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama kinaongeza nguvu za kiume! Ila kwa magonjwa kinaweza saidia kutibu
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,542
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    kijana kitunguu swaumu hakiongezi nguvu za kiumme...full stop. au kama una swali lingine uliza
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,623
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280

    kwa mashoga chawasaidia nini?
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,647
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    misaada mingine yataka moyo..............yeye amepata experience kwa rafiki yake tungemwomba atupe majibu na matokeo ya utafiti wa rafiki yake ili nasi tuyafanyie kazi...............
     
  15. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe humpendi rafiki yako, hospitari kumuona daktari 20,000/= hapo dawa bado vipimo nk,

    muuliza swali, ni hivi kitunguu kina vit E kwa wingi, na vitamini hii ndiyo usaidia ktk mambo ya uzazi, habari ndo hiyo
     
  16. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona hauna majibu nyamaza, kitunguu swaumu kianaongeza saaaaana tu, tatizo lenu ninyi mnataka haraka kama viagra, ukimeza saa hiyo hiyo, haiwezekani kinafanya kazi taratibu. mpo hapo
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,647
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumbe majibu yapo...............
    kwa hiyo muuliza swali kale vitunguu swaumu kwa wingi utapata vitamin e hatimaye nguvu za kiume.............
    ila sidhani kama hii ni guarantee
     
  18. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa asiwe na magonjwa mengine, kama vile kisukari, pressure nk, maana haya magonjwa yanapunguza nguvu hizi.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 24,605
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280

    yakhe reekebisha usemi ati,...mnapendwa /twapenda???
    ama wazaliwa mchamba wima ati!!!!???
     
  20. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Pdidy, hapo juzi-kati nilisikia kinatibu mafua ya Nguruwe(Swine flue) huko China!