Kituko cha mwaka: Mpangaji aua paka wa mwenye nyumba, alazimishwa kula mzoga

Sema Sasa

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
653
1,000
Ningekuwa mwenye Nyumba ,angeondoka saaa hiyo hiyo. Unaanzaje kumuua paka au kiumbe yeyote anayefugwa kisa tu uchafu wako. Kumbuka kutunza kiumbe chochote ni gharama , huyo paka aliugua akatibiwa, anapewa Chakula, malazi nk wewe from no where unamuua. Kwa MZUNGU anakuua na wewe.
 

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Oct 14, 2013
3,392
1,500
Hbr Za Jioni Jf.Leo Mida Hii Nimeshuhudia Ugomvi Kati Ya Mpangaji Na Mwenye Nyumba.Mpangaji Kaua Paka La Mwenye Nyumba Eti Limeiba Maziwa Ya Mwanae.Baba Mwenye Nyumba Anamlazimisha Muuaji Ale Nyama Ya Paka Aliemuua.Hapakaliki Zogo Lililopo Hivi Sasa.Inakuaje Paka Tu Mtu Atoe Povu?
uswahilini kuna vituko!!!!
 

corasco

JF-Expert Member
Jan 17, 2016
3,534
2,000
Mie navyompenda paka wangu aisee angeuona mlango huyo mpangaji haraka sana.sitaki mchezo na paka wangu
 

Man Thom

JF-Expert Member
Jul 27, 2016
717
1,000
Nyumba za kupanga visa haviishi aisee..kikubwa ni kujikwamua uwe na kwako tu!
 

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Jan 7, 2017
3,214
2,000
Duh kuua kiumbe kwa ajili ya maziwa tu!! Huyo ame over do!!! Yaani ni sawa kafanyiwa vibaya lakini ametoa adhabu kubwa sana... Mwenye nyumba nae ana haki ya kureact japo sio kwa kumlisha nyama ya paka mpangaji wake
 

Thubo

JF-Expert Member
May 23, 2017
207
250
Masikini mpangaji!! Najua hajazoea kula nyama ya paka,,ila maziwa na paka bora paka,,paka kahudumiwa tangu utotoni afu unamuua kisa maziwa,,labda kama maziwa yalikuwa ni ujazo wa kontena la bandarini,or else hakutakiwa kumuua,angedai maziwa yake tu.
 

Duduvwili

JF-Expert Member
Jan 31, 2015
1,888
2,000
Ningekuwa mwenye Nyumba ,angeondoka saaa hiyo hiyo. Unaanzaje kumuua paka au kiumbe yeyote anayefugwa kisa tu uchafu wako. Kumbuka kutunza kiumbe chochote ni gharama , huyo paka aliugua akatibiwa, anapewa Chakula, malazi nk wewe from no where unamuua. Kwa MZUNGU anakuua na wewe.
Mkuu kua mkweli toka lini paka wa uswahilini akatibiwa?binafsi sijawahi kuona mi naona mpangaji yupo sahihi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom