Kitu Mfano wa bomu kilichotua Ngara usiku wa kuamkia jana


Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,080
Likes
340
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,080 340 180
Wajameni nawaletea picha ya kitu kilichotua Ngara na kiliaminiwa kuwa ni bomu kutoka Goma na mpaka sasa bado wajeda wetu wameshsindwa kukitambua. najua JF kuna wataalamu hu ambao bila chenga wanaweza kusema lolote
 

Attachments:

Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Wajameni nawaletea picha ya kitu kilichotua Ngara na kiliaminiwa kuwa ni bomu kutoka Goma na mpaka sasa bado wajeda wetu wameshsindwa kukitambua. najua JF kuna wataalamu hu ambao bila chenga wanaweza kusema lolote
Si jana mmetangaza eti mnaomba kibali cha kupeleka batalion moja? Hizi ni salaam za rasha rasha toka kwa hao waasi!!! Halafu kama tumeshindwa kukitegua au kufahamu undani wake hadi sasa hivi ina maana kitaalam waasi wanatuzidi kete!!! Kule ufadhili ni wa hali ya juu sana Tz tusijitie kimbelembele hapa!! Kisa eti Kabila ni mwenzetu kakulia Tanzania!!! Hayo madini mnafaidi? Mwambie aachie ngazi kabla hawajampeleka kunako kama baba yake!! Aende akaishi kwenye lile palace/kasri lake kule kunduchi!!
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,852
Likes
249
Points
160
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,852 249 160
Hilo ni bomu kwa muonekano huo mdomo unaonyesha ni sehemu ya utambi limegoma kulipuka ,wale panya watumika hapa kabla halija leta madhara mengine
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
98,773
Likes
113,576
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
98,773 113,576 280
kimekaa kama kimondo
 
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
2,663
Likes
67
Points
145
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
2,663 67 145
kwa uzoefu wangu na uelewa wangu hilo ni Bomb, ukiangalia picha ya kwanza ndo inalionyesha vizuri. 100% ni Bomb so be carefull ; kwenye Bomb kuna components zake kama, ditonator, improvised wire zinaweza onekana hapo ,source of energy can be vissibly seen but this depends on the types of the bomb in question. Kwa kifupi mimi naona hilo ni bomb na kujilidhisha wataalam wa mabomb wajulishwe kwa utekelezaji zaidi.

Ni kweli Mweshimiwa Bernad Membe jana alijipambanua kuwa tupewe nafasi JWT ili tumalize kazi ya Kongo kuhusu wanajeshi wa M23; Basi hizo zinaweza kuwa ni salaam kwetu kwamba M23 wako tayari na wanasubiria hilo jeshi letu JWT tukatulizwe. Kwa basara na ustawi wa Taifa letu lazima tuangalie vizuri haya mauwamuzi ya kwenda Kongo, nijuwavyo awa waasi wanasuportiwa na Rwanda pia Uganda sasa kama tunakwenda kupigana na hizo nchi tujue kuna kazi isiyo na kikomo. Kutamka kuwa tutakwenda kumaliza kazi ni rahisi lakini consequencies za vita ziko wazi na tuliokuwa watu wazima ile vita ya Uganda na AMINI 30/10/1978 madhara yake tunayajua. tujiulize watanzania ni faida hipi tukienda vitani Kongo tutazipata, na je ni kwa nini serikali ya Kabila imeshindwa kwa miaka mingi kuwasupress hao M23 je hao Waasi nyuma yao kuna nani?. Tukijua majibu ya maswali hayo huku tukizingatia kuna tunao mzozo unaofuka na Malawi tunaweza kuwa wapole. Ushauri wangu tuwe wapole, tutulie ili tujenge nchi yetu, kwani mfano huko wazi kwa wakenya walivyokwenda kwa Al-shabaab ni vifo kila leo na wanajuta kwa nini wamejiingiza kwenye vita hii isyo na kichwa wala miguu.
Swala hili tusilichukilie kirahisi hivyo.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Kaeni mbali maana kuchelewa kwetu kulitegua kunategemewa sana
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
29
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 29 145
Si jana mmetangaza eti mnaomba kibali cha kupeleka batalion moja? Hizi ni salaam za rasha rasha toka kwa hao waasi!!! Halafu kama tumeshindwa kukitegua au kufahamu undani wake hadi sasa hivi ina maana kitaalam waasi wanatuzidi kete!!! Kule ufadhili ni wa hali ya juu sana Tz tusijitie kimbelembele hapa!! Kisa eti Kabila ni mwenzetu kakulia Tanzania!!! Hayo madini mnafaidi? Mwambie aachie ngazi kabla hawajampeleka kunako kama baba yake!! Aende akaishi kwenye lile palace/kasri lake kule kunduchi!!
Kwa nini asijenge kwao Rwanda anakuja kujenga kwetu Tanzania, alipateje ardhi ya kujenga wakati yeye siyo Mtanzania
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Kwa nini asijenge kwao Rwanda anakuja kujenga kwetu Tanzania, alipateje ardhi ya kujenga wakati yeye siyo Mtanzania
Rwanda Mkuu? Mbona Rwanda iko upande wa Waasi!!!!! Tanzania baba yake alikulia na watoto wote!! Nyumba yao ilikuwa Buyuni njia ya kwenda Kunduchi kama unafahamu DSM na ilizeeka ikabomolewa wakati wa ujenzi wa Barabara!! Sasa ana nyingine maeneo hayo hayo beach!!! Wale wameishi huku na dadaye yuko huku anaendeleza Biashara!! Ni wenzetu ati!!! Rwanda hana lake kule hata kama ni mtusi/mhutu.
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,080
Likes
340
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,080 340 180
kwa taarifa yenu hicho kidudu kina midomo miwili
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
29
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 29 145
Rwanda Mkuu? Mbona Rwanda iko upande wa Waasi!!!!! Tanzania baba yake alikulia na watoto wote!! Nyumba yao ilikuwa Buyuni njia ya kwenda Kunduchi kama unafahamu DSM na ilizeeka ikabomolewa wakati wa ujenzi wa Barabara!! Sasa ana nyingine maeneo hayo hayo beach!!! Wale wameishi huku na dadaye yuko huku anaendeleza Biashara!! Ni wenzetu ati!!! Rwanda hana lake kule hata kama ni mtusi/mhutu.
Sawa basi tupeleke majeshi yetu kwa kuwa ni mwenzetu
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,219
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,219 280
Sawa basi tupeleke majeshi yetu kwa kuwa ni mwenzetu
Yaani mkuu kwa kujikomba watapeleka wakati wananchi huku tunakufa njaa!! Na miezi mibaya ya njaa yaja, desemba hadi March ni balaa!! Tanzania sijui tunafikiria kwa kutumia nini?
 
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
1,072
Likes
43
Points
145
Age
31
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
1,072 43 145
Inaonekana kuna majasiri walikigeuzageuza
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Hii ni joke -- Kiingereza wanaita prank. Hiyo ni chupa tupu kubwa ya maji ya plasti iliyojazwa upepo na kuvimba to the maximum!
 
Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
705
Likes
0
Points
33
Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
705 0 33
Daaa sasa wasijewashambulia walioko mpakani ikawa balaa
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
56
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 56 0
kwa uzoefu wangu na uelewa wangu hilo ni Bomb, ukiangalia picha ya kwanza ndo inalionyesha vizuri. 100% ni Bomb so be carefull ; kwenye Bomb kuna components zake kama, ditonator, improvised wire zinaweza onekana hapo ,source of energy can be vissibly seen but this depends on the types of the bomb in question. Kwa kifupi mimi naona hilo ni bomb na kujilidhisha wataalam wa mabomb wajulishwe kwa utekelezaji zaidi.

Ni kweli Mweshimiwa Bernad Membe jana alijipambanua kuwa tupewe nafasi JWT ili tumalize kazi ya Kongo kuhusu wanajeshi wa M23; Basi hizo zinaweza kuwa ni salaam kwetu kwamba M23 wako tayari na wanasubiria hilo jeshi letu JWT tukatulizwe. Kwa basara na ustawi wa Taifa letu lazima tuangalie vizuri haya mauwamuzi ya kwenda Kongo, nijuwavyo awa waasi wanasuportiwa na Rwanda pia Uganda sasa kama tunakwenda kupigana na hizo nchi tujue kuna kazi isiyo na kikomo. Kutamka kuwa tutakwenda kumaliza kazi ni rahisi lakini consequencies za vita ziko wazi na tuliokuwa watu wazima ile vita ya Uganda na AMINI 30/10/1978 madhara yake tunayajua. tujiulize watanzania ni faida hipi tukienda vitani Kongo tutazipata, na je ni kwa nini serikali ya Kabila imeshindwa kwa miaka mingi kuwasupress hao M23 je hao Waasi nyuma yao kuna nani?. Tukijua majibu ya maswali hayo huku tukizingatia kuna tunao mzozo unaofuka na Malawi tunaweza kuwa wapole. Ushauri wangu tuwe wapole, tutulie ili tujenge nchi yetu, kwani mfano huko wazi kwa wakenya walivyokwenda kwa Al-shabaab ni vifo kila leo na wanajuta kwa nini wamejiingiza kwenye vita hii isyo na kichwa wala miguu.
Swala hili tusilichukilie kirahisi hivyo.
uganda na rwanda wao wanafaidika na dhahabu ndiyo maana wanawasaidia waaasi.Hiyo ni halali yao wafaidike maana katika makubaliano wakati marehemu kabila akisaidiwa na rwanda kuchukua nchi sharti mojawapo lilikuwa ni kufaidika na raslimali ikiwemo madini, lakini baadaye kabila aliwageuka rwanda..

hilo ni bomu maana ukiangalia vizuri striker hapa chini picha pili na kwenye picha zilizowekwa hapa juu zinafanana kabisa

hand-grenade-4.jpgec1ede92-5bbc-4c4e-af0a-8cd7e340c3d5Larger.jpg
grenade-delay.gif
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,080
Likes
340
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,080 340 180
Hii ni joke -- Kiingereza wanaita prank. Hiyo ni chupa tupu kubwa ya maji ya plasti iliyojazwa upepo na kuvimba to the maximum!
Kama huamini mzee wasiliana na jamaa yako yeyote aliyej=ko Ngara. Taarifa hii haijatoka rasmi kwa sababu bado hiyo issue inawachanganya wajeda wanashindwa kufanya conclusion.
 

Forum statistics

Threads 1,213,671
Members 462,214
Posts 28,485,329