kiti cha mgojwa hospitali mnazimoja


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,300
Likes
230
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,300 230 160
Ubunifu!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Mbona kawaida sana hivi viti weye?
Au umeogopa kwa vile kimefungwa manati!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,376
Likes
1,302
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,376 1,302 280
Amezoe vya South Africa, US na UK
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,305
Likes
2,059
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,305 2,059 280
Mbona kawaida sana hivi viti weye?
Au umeogopa kwa vile kimefungwa manati!
sio manati, ni safety belt mkuu! hawa jamaa wanajali sana.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Amaizing!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
aaaah Tanzania bana, nakupenda kwa moyo wangu wote, hata waniite mwehu nyumbani nakupenda sana.
Hivi Balali mdogo wa BOT NANI YULEE, Nduli sijui tumekarabati kajumba kake na kajumba kamsaidizi wake kwa TSH 3bn ama ?
niwieni radhi nilikua nafikiri nikajikuta nimeandika.
 

Forum statistics

Threads 1,251,233
Members 481,615
Posts 29,763,462