Kitendo cha Tundu Lissu kulala nyumbani kwa mwalimu Nyerere bila kwenda nyumbani kwa mzee Mtei siyo cha kiungwana

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
36,673
2,000
Mgombea urais wa Chadema Tundu Lissu amekwenda Arusha mara mbili nyakati hizi za uchaguzi pasi na kufika nyumbani kwa muasisi wa chama chake kumsabahi na kuchota baraka.

Akiwa mkoani Mara Tundu Lissu aliforce hadi akalala nyumbani kwa Mwalimu Nyerere huku luninga zikimfatilia.

Simlaumu Tundu Lissu kwa sababu sijui kilichomsibu akiwa Arusha lakini namkumbusha tu wakati mwingine asirudie kosa hili la kiufundi.

Nawatakia Watanzania uchaguzi wenye baraka.

Ukimkubali Nyerere utampigia kura Dr Magufuli.

Maendeleo hayana vyama!
 

Bia yetu

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
6,944
2,000
Hujiulizi Kwanini Mbowe amemsusia chama ?
Chadema ya lissu imejaa washamba
 

G'taxi

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
4,440
2,000
Subiri uchaguzi uishe uone jinsi Chagadema itakavyo kataana wenyewe kwa wenyewe,upenye chadema mtu wa singida nani kasema
 

kindafu

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,291
2,000
Mgombea urais wa Chadema Tundu Lissu amekwenda Arusha mara mbili nyakati hizi za uchaguzi pasi na kufika nyumbani kwa muasisi wa chama chake kumsabahi na kuchota baraka.

Akiwa mkoani Mara Tundu Lissu aliforce hadi akalala nyumbani kwa Mwalimu Nyerere huku luninga zikimfatilia.

Simlaumu Tundu Lissu kwa sababu sijui kilichomsibu akiwa Arusha lakini namkumbusha tu wakati mwingine asirudie kosa hili la kiufundi.

Nawatakia Watanzania uchaguzi wenye baraka.

Ukimkubali Nyerere utampigia kura Dr Magufuli.

Maendeleo hayana vyama!
Magufuli & ccm mpya hawana unasaba wowote na Nyerere! Pengine kwenye matumizi tuu ya rangi ya kijani aliyo iasisi Nyerere! Kwenye falsafa zao za siasa, demokrasia, diplomasia hakuna huo unasaba!
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,402
2,000
Matokeo utayaona siku chache sijazo, Wachaga wamesha jump ship na Mkoa wa Kilimanjaro chadema watapoteza kura nyingi sana, ...
 

Bia yetu

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
6,944
2,000
Lissu yule hajakamilika, anajitaji mtu kama Mbowe kumtengenezea personality

Ukifuatilia hotubs nyingi za lissu zimejaa matusi Kwasababu anakuwa hana mpangilio
Sasa Kaka yangu bia yetu, ulitaka Mbowe aliache jimbo lake?

Mbona kwa JPM hatumuoni Mwigulu, au nape, au January,?
 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
3,590
2,000
Lissu yule hajakamilika, anajitaji mtu kama Mbowe kumtengenezea personality

Ukifuatilia hotubs nyingi za lissu zimejaa matusi Kwasababu anakuwa hana mpangilio

Then Mbowe jimboni kwake inakuwaje?
 

Mulokozijr12

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
1,403
2,000
Deep down Lisuu ni CCM wa kutupwaaa na atamchagua Magufuli...

Congratulations in advance President Magufuli

JPM ANATOSHA
CCM KWA MAENDELEO YA TANZANIA
 

AGITATOR

JF-Expert Member
Apr 7, 2019
1,330
2,000
Mzee mtei kauza chama kwa mkwewe. Saccos ni mali ya mjasiriamali siasa Mbowe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom